Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi mwingine aibukia Mwanza

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nyenyere, Mar 30, 2011.

  1. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Roho ya ndoto za kutibu magonjwa sugu imeendelea kutenda kazi baada ya bibi mwingine hii leo kujitokeza huko Mwanza. Habari hizi nimekuta zinafikia mwisho hapo WAPO FM.
     
  2. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Anatakiwa aote ndoto ya kuwatibu samaki wa ziwa victoria wanaoteseka na kufa kwa sababu ya magugu naji na uchafu wa jiji lake la mwanza...!!
     
  3. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    LMAO.....
    dah mkuu hii kiboko
     
  4. w

    wakwetu2010 Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh,
    Nilisikiliza TBC1 saa mbili usiku J'tano kuhusu Margareth yule wa Tabora eneo la Uzunguni, hat mkuu wa mkoa alikwenda kunywa kikombe na akaongea TBC1
     
  5. kanyasu

    kanyasu JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 9, 2009
    Messages: 235
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unazungumzia mwanza ipii?
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Niliisikia hii kitu kwa mbali redioni,hebu tujuzane wenye taarifa kamili.
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Baada ya muda serikali itabidi kufunga hospital na kuelekeza fedha zote za sekta ya afya kwingine maana sasa watanzania wameamua kurudia enzi za ujima
     
Loading...