Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya Shopping Mall

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Game Theory, Jan 9, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna mtatakau anaweza kuniletea ECONOMICS OF SHOPING MALL?

    Kwa Dar to be honest I dont think kama DAR NORTH pana nafasi...I mean ILALA/KINONDONI


    Nafikiria Kigamboni kwa sababu ya space, pili traffic management (daraja liko njiani) na tatu kwa sababu ya hawa wanasiasa wetu I'm thinking niende mbele ya huo mradi wa Chiligati na maswahiba wake

    Nimefika na nimetembelea QUALITY SHOPPING CENTRE...the place is cheaper na nashangaa why didnt he invest proper money in that entity...finishing ni poor lakini what he has ni market ya TEMEKE NZIMA!! so its down to economics of scales....atarudisha pesa zake mdosi

    so what I have in mind is something like this in Kigamboni:

    Westgate Mall Nairobi

    [​IMG]

    Entrance
    [​IMG]


    [​IMG]


    Rift Valley Academy Students Choir Performing in the mall
    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]


    Nakumatt Westgate
    [​IMG]


    Barclays Premier
    [​IMG]


    Safaricom
    [​IMG]


    Zain
    [​IMG]


    Dormans Coffee
    [​IMG]


    United Colours of Benetton
    [​IMG]


    Nike
    [​IMG]


    Adidas
    [​IMG]


    Numetro Cinema Store
    [​IMG]


    Onami - Grill & Sushi bar
    [​IMG]
    www.onami.co.ke


    Casinos
    [​IMG]
     
  2. B

    Brandon JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu,una bonge la wazo maana hayo maeneo yamesahaulika sana.
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    DAR NORTH kumejaa na ule wazimu eti wa kwenda kujenga maeneo ya Mbezi beat and beyond is just crazy unless wajenge highway yenye lanes 8 kwenda Bagamoyo ...NA BADO STILL MAENEO YENYEWE YAMEJAAA


    Uzuri wa Kigamboni maeneo bado ni Virgin na proximity na mjini pia inachangia na naamini kupata Acres 30 mtu hukosi kwa ajili ya project kama hiyo

    zaidi ya hayo...kama watu na akili zao wanaweza kutoka kwenda kushinda Dar es salaam Zoo na wake zao na watoto wao, Can you imagine ukiwawekea proper Mall na watoto wakapata sehemu ambazo wanaweza kucheza the whole day na huku pesa zao zote wanakuachia wewe
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Good investment idea,go ahead,weka hiyo sehemu ya watoto nije nishinde hapo na wanangu najua by the time inaisha ntakuwa na twins.......LOL
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 0
    lol.....
     
  6. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo biashara ilete Arusha, Maeneo yapo kibao. Wazo zuri sana mkuu.
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    thanks sliding roof, i am sure NSSF wana maeneo tayari na nimeona mengine kule mwongozo, including state of the art hospital, gold course etc. malizieni daraja uone value for money
     
  8. m

    muyaka bin Haji Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shamo huyooooo anawaleta WESTGATE Dar

    [​IMG]
     
  9. a

    arigold JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    hii ndio watu wanataka kufanananisha na Quality ya Manji

    nyie kweli ma dreamers

    nashangaa hujaulizwa wewe yako iko wapi?
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    You have in mind ehhh!!! I guess its good to dream once in a while, just make sure you are taking the right steps to get there.
     
  11. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Its good to dream , tz hatuna consumer society to sustain mega malls.na pia hatuna credit cards for impulse buying kama us or eu.uliza waliopanga maduka mlimani city utajua ukweli.
     
  12. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiii ya SHAMO inajengwa wapi?
     
  13. B

    Bonge JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    SHAMO inajengwa Mbezi Beach
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,524
    Trophy Points: 280
    wait for mine soon....
     
Loading...