Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya kusafirisha wanyama kutoka mikoani

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by M-pesa, Nov 9, 2011.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wadau,

    Mwenye uzoefu na hii biashara si vibaya akatupatia ushauri hapa jamvini kuhusu yafuatayo:
    1) Unasafirisha wanyama gani? ( Mbuzi, ng'ombe, kondoo, kuku, nguruwe ?)
    2) Je, unawatoa mkoa gani hapa Tanzania bara?
    3) Je, ni vibali gani vinahitajika ili kuepuka usumbufu njiani?
    4) Je, soko lako ni ndani au nje ya nchi?

    Asanteni sana.
     
  2. M

    MAPINDUZI75 Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    piga 0757 95 27 96 atakujuza habari za biashara ya ng'ombe kila kitu atakueleza juu ya nibal nk anatoa shy to dar every week.
     
  3. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thanks mkuu!

     
  4. BUNGE

    BUNGE Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salam wakuu,

    Naifuatilia hii thread... Naomba kama umepata data zaidi tujulishe mkuu

    Majibu ya maswali yako yakoje (kama ulivyoshauriwa na mataalam)

    Asante!
     
  5. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bado mkuu sijapata muda wa kumuulizia jamaa. Nipo bize na kilimo cha bamia kwenye hizi mvua za vuli, ila nikiongea nae nitaweka mambo yote hapa jamvini.
     
Loading...