Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

biashara ya kucha na visigino MWENGE....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by NG'ADA, Sep 29, 2011.

  1. NG'ADA

    NG'ADA Senior Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kwamba maisha yamekua busy saaana, watu wanashindwa kunawa nyumbani...ni kwamba uchafu wa cku hizi ni mgumu sana hauwezi kuondoka kwa njia ya kunawa kawaida home!!?cjui!!!
    ...lakini hilo dogo...njia ya kusafisha hizo nyayo na kucha ndo balaaa!!!kwanza ni mkaka anaefanya hiyo kazi...na sharti dada aweke miguu juu ya mapaja ya msafishaji(MKAKA)...
    ile miguu inakaa karibu kabisa na nyeti...duh!!mtego wa kwanza...
    kama kavaa sket ndef shariti aipandishe juu kidogo ila asuguliwe fresh....mtego wa pili
    kule kusuguliwa ni sawa na kutekenywa, ambako husisimua mwili, haswa kama ni jinsia tofauti...mtego wa tatu...
    niseme yote, najua mna yenu pia...
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Experience isthe best teacher!!
     
  3. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    watoa huduma wa mwenge huwa wanatoa namba zao za simu kwa mawasiliano zaidi
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    ndiyo utandawazi wenyewe huo, pengine na binti zako kama siyo mamaa nao wanaoswaga pale pale ati.
     
  5. f

    furahi JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kweli mkuki kwa nguruwe. Je mnasemaje kuhusu wanaume wanaoshikwa shikwa huko salon na wasichana wanasema wanafanyiwa scrubing sijui whatever, wanafunguliwa mashati hadi kifungo cha katikati au anavua kabisa anabakia na vesti, halafu janaume linajisahau kabisa hadi hinakoroma puuh! sso disgusting!
     
Loading...