Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beno Malisa kupewa ubunge na baadae unaibu waziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Democrasia, Nov 22, 2010.

  1. Democrasia

    Democrasia Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jamani kuna mtu amenidokeza kuwa yule kijana wa kumtafutia JK vimwana nchi nzima sasa analipwa mafao yake na kuna jamaa wa karibu sana na yeye alinidokeza kuwa atateuliwa mbunge hivi karibuni na kuukwaa unaibu waziri.
    Jamani naomba kama kuna aliyesikia hii atujuze zaidi
     
  2. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hizo ni porojo tu.
     
  3. k

    kibebii Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unataka kusema JK sio mwanaume hasa wa kuweza kutongoza! yaani mpaka atumie watoto wa juzi hawa wamtongozee, Tafakari!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    "Aisee"
     
  5. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    unamtafutia umashuhuri huyu dogo ni mwhu tuu hana lolote
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    toka lini wanajeshi wanajuaga kutongoza???
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...AAROOOO! Unazaririsha Geshi ra Wananch?? Kwenda Chini...!
     
  8. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hiri rijamaa rinareta mambo yasikubarika gheshini. Huu ni udharirishaji muraa
     
  9. m

    mchakachuaji1 Senior Member

    #9
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Humu sio jeshini acheni ujinga wenu.
     
  10. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    TEH TEH MSIWASAHAU NA MA ENGINEER WANA TATIZO HILO.apewe kama kichwani kupo poa haina shida kabisaaaa
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Beno is a LLB and not An Engineer...!!Good for him incase he becomes mbunge!!
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    "Iko siku nami nitapewa fursa ya dhamana kubwa nchini na hapo nitaonyesha jinsi gani UVCCM imetupatia uzoefu wa kutosha katika utendaji na uongozi..." Ameandika kwenye facebook page yake natumai anajua atakuja kuwa naibu waziri hebu tusubiri baraza tuone....
     
  13. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Da yaani Rais wetu anatafutiwa Mademu mtakeni radhi jamani, hata kama anahiyo tabia wangekuwa wanajigonga wenyewe
     
  14. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama unakiri kwamba JK anatongoza tongoza mabinti basi atakuwa anatongoza na wake za watu. Huyo ni malaya basi!!!
     
  15. F

    Far star Senior Member

    #15
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CCM inawareward washkaji wa Ridhiwani Kikwete kwa kazi kubwa waliofanya kumpigia kampeni JK kama hii

    beno.jpg
     
  17. K

    Ki tochi Member

    #17
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Kamuulize shigongo hapa sio mahari pake

    TO Hell

     
  19. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    JK watoto wa kike wanajingonga wenyewe, kwani ni HANDSOME !
     
  20. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 853
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Jk atakuwa kichaa kumpa dogo ubunge viti maalumu kwani amefanya nini?

    Hiyo yakumtafutia mademu nadhani ni uongo ila dogo anafahamika sana,

    ila sitegemei kusikia hivyo. Itakuwa ni aibu na kashfa kwa taifa.
     
Loading...