Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beno kajitoa ubunge EAC, Sasa Millya na Bashe kupelekwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamed Ibrahim, Feb 13, 2012.

  1. M

    Mohamed Ibrahim Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Baada ya kamanda mkuu wa Lowasa na mwanaye Fred maarufu ndani ya UVCCM kwa jina Uday (mtoto wa Saddam) kwenda na kijana wao Bashe Dodoma wakati wa bunge, kujaribu kupiga kampeni ya kumsaidia Benno malisa aungwe mkono na vijana wa CCM wabunge kugonga mwamba, hatimaye maelekezo yametoka kwamba Benno ajitoe mara moja na nafasi yake ndani ya kundi lao itachukuliwa na Bashe na Millya.

    kwa maana hiyo wagombea wapya wa kundi la Edward Lowasa ni Hussein Bashe na Millya
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Kama millya anashindwa kuzungumza mahakamani ktk kesi alomshitaki ole sendeka na kutetemeka,pumzi tumboni je ataweza kuzungumza na kutetea hoja za nchi eac
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanini usiseme mashuzi?
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Millya Ana ambitions Kubwa sana za kutaka uongozi tatizo Ana uwezo mdogo sana wa kujenga hoja na kupambanua mambo nilikuwa mpambe wake wa karibu wakati akigombea urais wa serikali ya wanafunzi tumaini iringa na madudu aliyoyafanya akiwa rais hadi sisi tulijuta angekuwa Hana pesa angepinduliwa.. Hata kwenye uchaguzi aw UV CCM Mkoa aw Arusha alikuwa ni hopeless nguvu ya ziada isingetumika asingeshinda, tukaenda naye Simanjiro kura za maoni akawa a nafanya tofauti na maelekezo ya campaign team yake kwa kifupi ni JK type of leader.. Ni legelege mno asiyejiamini ila Kama bado watu wataendeleza njaa ka zangu na wenzangu ambao tulikuwa wapambe wake huku tukijua uwezo wake duni atashinda ubunge wa E.A believe it or not
     
  5. M

    Mohamed Ibrahim Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bashe amefikia mahali anamuheshimu Alfred Lowasa kuliko baba yake mzazi.... Hata akiombwa kitu gani atatoa au kufanya
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    naona hatuangalii competence na uwezo wa watu kutuwakilisha na kusimamia maslahi yetu kikamilifu ndani ya EAC, badala yake tumeweka mbele siasa za makundi zisizokuwa na tija...
     
  7. K

    Kamura JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33



    Wote hawafai labda wakajaribu fani nyingine.
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kama Tanzania inataka iheshimiwe na wenzetu katika jumuiya ya Afrika ya Mashariki it is high time wabunge wetu wakawa serious na kuacha njaa zao na siasa za makundi ,kwani wenzetu hupeleka watu wenye proper education na wazalendo na wenye experience!! Sasa kama Lowassa anataka kuleta siasa zake za makundi na kuwahonga hao wabunge ili nchi yetu ikawa represented na hao vilaza Millya na Bashe basi ajue toka sasa kuwa wabunge wa sasa hawataunga mkono ujinga wake kama vile walivyomuangusha crony wake Ole Medee uchaguzi wa wabunge wa East Africa uliopita inspite of kutumia fedha nyingi sana!! It is important to put national interests instead of personal ambitions.
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,774
    Likes Received: 970
    Trophy Points: 280
    ..we need to send our best brains kwenye bunge la Afrika Mashariki.

    ..ikiwezekana kuwe na kamati ya kitaifa ya vyama vyote vilivyoko bungeni kuhakikisha tunapeleka watu wa maana kwenye bunge la Afrika Mashariki.

    ..kupeleka watu kama Bashe na Millya kwa kweli itakuwa makosa makubwa--suicidal!!!
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Umezidi kunifurahisha mkurugenzi,,,,,hasa hapo kwenye kipengele cha njaa ka zako na wenzako!
     
  11. D

    DATOGA Member

    #11
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hata Rwanda watatuona hopeless Rgional wise kama ISRAEL wanavyotuona IRRELEVANT Global wise
    Ni vijana.... SAWA! lakini hawana COMPETENCE KABISA. E. A wanahitajika watu kama MNYIKA, ZITTO, JANUARY ..sio hawa MAZEZETA.
    Millya yule Ignorant ataongea nini East Africa, eti Beno mmmhh, Labda Bashe kwa mbaaaaaaaaaaaaaaaaaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.
     
  12. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    dinamarioooooooooooooooooossssssssssssssssssssssssss aiaiiiiiiiiiiiiiiiiaiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  13. M

    Mohamed Ibrahim Member

    #13
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hussein na lowasa wanashare jambo moja nalo ni kuwa wote wanamchukia JK kwa nguvu zote na wote wanampango wa kuja kumlipizia akitoka madarakani.
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Safari hii kuna umuhimu wa kufanya mambo kitaalamu ili tupate wawakilishi wa kweli na sio wenye vyeti bandia vya kugushi !! Ni lazima ifanyike due dilligence na kamati maalum ya bunge preferably na ile ya mambo ya nje ili kujua wenzetu kama Rwanda wanapeleka wawakilishi wenye hadhi gani hasa kielimu. Kuna watu wengi hapa kwetu wenye weledi wa kuweza kutoa challenge nzito katika bunge la Afrika Mashariki ili mradi wabunge waache ushabiki wa makundi na siasa bali waweke utaifa mbele kwani wanaochaguliwa ni wabunge wanaowakilisha wanannchi wote!! Hasa ccm chama chenye mpasuko wa makundi ndio inawabidi wasahau tofauti na uhasama wao na wajikite katika kupata wabunge wenye weledi,wazalendo na wanaoweza kuwatumikia wananchi. Hasa Lowassa aachane na siasa za kutaka kusponsor vilaza kama Bashe na Millya akiamini kuwa fedha zake atawahonga wabunge na kuwavusha hao vikaragosi wake; kufanya hivyo itakuwa going against the national interest na itamharibia muonekano wake kwa wananchi kuwa he takes personal parochial interests and not the national interests at heart
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    wote hao hawafai...............

    Millya nakushauri ubaki tu na kazi yako ya UKACHERO.
     
  16. juma sal

    juma sal Senior Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama watepelekwa hao jamaa..........basi ni bora kufa kuliko kushuhudia fedheha ya kitaifa kama hiii
     
  17. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    1. Jack of all trade master of none
    2. He who touches everything will grab nothing at the end of the day
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Ningeshauri kama inawezekana JF isaidie katika kuhakikisha kuwa some of our competent members wanashawishiwa kuchukua form ili kugombea ubunge wa Afrika Mashariki na wakiteuliwa na vyama husika tuwaunge mkono through our network kuhakikisha wabunge hawafanyi ujinga wa kuwachagua watu watakaonunua au kununluiwa kura na sponsors wao!!
     
  19. m

    mharakati JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Lowassa ni extreme self interested individual...
     
  20. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    dah hii kitu nimewahi kuiskia kwa mtu wa karibu na bashe pia.....ila ni hatari...
     
Loading...