Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera ya Tanzania na maana yake inaheshimika?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kanywaino, Aug 24, 2011.

  1. kanywaino

    kanywaino Senior Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    LEO ALFAJIRI MIDA YA SAA 11.30 NILIKUWA MAENEO YA AKIBA PALE CBE.KWA UPANDE WA PILI KWENYE OFISI ZA TaESA(WIZARA YA KAZI) PALE NIKAONA WANAPANDISHA BENDERA MUDA HUO,NILIVYOMWANGALIA ALIYEKUWA ANAPANDISHA HATA SIJAMWELEWA ALICHOKUWA AKIKIFANYA...NAOMBA MSAADA NIFUNDISHWE KAMA NINACHOJUA NI WRONG....MIMI NILIVYOFUNDISHWA WAKATI NASOMA NIKUWA BENDERA INAHESHIMIKA,INAPIGIWA SALUTE NA MUDA WA KUPANDISHWA NA KUSHUSHWA NDIO SINA UHAKIKA ILA SIDHANI KAM NI ALFAJIRI VILE.NAOMBA KUJUZWA KAMA SHERIA YA BENDERA KILA NCHI INAJIWEKEA AU NI STANDARD KILA UENDAKO?MNISAIDIE NATAKA KUJUA.
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,958
    Likes Received: 6,679
    Trophy Points: 280
    nakumbuka wkt nikiwa dogo nilikamatwa tanganyika jeki kisa nilikuwa natembea wakati bendera
    inapandishwa mbele ya kituo cha polisi kama sikosei kushusha ni 12 jion kupandisha 12 asubuhi
    tena inaopgwa filimbi wote mliopo eneo hili MNASIMAMA wima.lakini siku hizi kama ya sisism tu sio ishu tena
    unakuta inashushwa muda sio na mambo mengine yooote kinyume hata washushaji wenyewe
    hawazijui hizo sheria!
     
  3. D

    Danniair JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    frola umesema vyema. Namshukuru sana mleta mada hii. Siku hizi sisi wenye nchi hatujui miiko na maadili ya nchi hii. Ujinga huu umo sana serikalini. Tuziangalie rangi za nembo ya Taifa (coart of arms) kisha tuangalie rangi za baadhi ya nembo/beji/chochote chenye alama ya bendera yetu kama vile leseni ya kuendeshea magari, hakika kinachofuata moyoni ni sikitiko kubwa. Angalia vibendera toka china vilivyojaa mitaani vilivyo na rangi zisizoeleweka, bado tunaziita alama hizi BENDERA YA TAIFA! Ninashauri serikali ianzishe kampeni maalumu ya kuifufua bendera halisi yenge rangi zilizokoza. Pia jinsi ya kuiheshimu bendera yetu. Sikumbuki vizuri lakini wiki hii nimepita mahali usiku na kukuta bendera ya Taifa ikipepea!
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vyama vingi ndiyo vimeleta dharau na kutoheshimu mambo muhimu kama haya.
     
  5. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa kweli bendera yetu haiheshimiwi na haitunzwi ipaswavyo, ukipita baadhi ya sehemu utakuta bendera chafu kweli na imechanika ovyo ovyo , ama kubaki kipande kabisa. hv nani mwenye majukumu ya kuitunza?!
     
  6. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Nachojua mimi ni kwamba rangi nyeusi katika bendera yetu ya taifa inaashiria - GIZA.
     
Loading...