Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beba BANGO twende kwenye maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Angel Msoffe, Dec 4, 2011.

  1. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Wale wote mlikua mmekusudia kuandamana kupinga mambo mbalimbali yanayofanywa na serikali mkanyimwa kibali na polisi kwa madai kuwa kuna tishio la AL-SHABAB wakati wa kuwakilisha maoni yetu umefika tena wametukaribisha wenyewe na kutuhakikishia hakutakua na AL SHABAB, hivyo nakuomba ewe MTANGANYIKA MZALENDO BEBA BANGO LAKO NJOO UFIKISHE UJUMBE WAKO SERIKALINI NA DUNIA NZIMA. hakuna kulala mpaka kieleweke, hawataweza kutumia nguvu yyt kwani kutakua na viongozi wengi wa kimataifa.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wapetukataza kuandamana bora tufikishe ujumbe wetu kupitia sherehe hizi za maadhimisho ya uhuru. lakwangu nitaandika TANZANIA INATAWALIWA NA MKOLONI MWEUSI "ccm"
     
  3. I

    Ima R. Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakwangu ni
    "CHANGES FOR NEW GENERATION"
    Hivi kitaifa yatafanyikia uwanja wa taifa au wapi wadau.?
     
Loading...