Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC yazindua blog juu ya mauaji ya Albino

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanza Madaso, Mar 19, 2009.

  1. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Uchunguzi umeanika uovu ambao umekita mizizi
    Hii imekuwa wiki yenye shughuli muhimu katika harakati za serikali ya Tanzania kupambana na vitendo vya mauaji ya Albino katika maeneo ya kanda ya Ziwa Victoria.
    Uovu huo umejikita katika mikoa ya Mwanza, Mara, Shinyanga na Kagera.


    Bonyeza hapa kumfuatilia Vicky Ntetema

    Maeneo hayo ya historia ya kisirani cha kuwaua vikongwe katika miaka ya 1970, hasa kutokana na macho yao mekundu.

    Mauaji hayo ya Albino, vikongwe na wanaume wenye upara yalichochewa na imani za kishirikina.

    Uhalifu huu umekuwa ukiendelea kana kwamba serikali haina uwezo au mbinu mwafaka za kuuangamiza.

    Mapema mwaka uliopita, Mwandishi wa BBC, Vicky Ntetema alianza kudadisi kiini cha mauaji ya Albino katika maeneo hayo ya Ziwa Victoria.

    Albino wanaishi kwa hofu

    Ilikuwa safari ndefu, nyeti, yenye utelezi na hatari huku ikihitaji subira na ujasiri.

    Siku baada ya siku, Vicky alikutana na wahusika mbalimbali katika biashara hiyo ya kiza.

    Ukitaka kujua ni nani anawaua Albino, kwa nini wanauawa basi soma Blog ya Vicky. Una uhuru wa kuchangia mada.


    Soma Blog ya Vicky Ntetema

    Source BBC
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu;

    mbona nimeshindwa kubofya na kuingia kwenye blog? any link or something? or do i have to go to BBC

    Any link?
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    bbc.co.uk/swahili
     
  4. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    BBC wameshatusaidia kilichobaki ni vyombo vya usalama kutumia mbinu ya Vicky Ntetema kuwapata hao wagnga na wanunuaji wa mifupa ya Albino ili kupunguza hii zahama la sio Serikali yaCCM ifungashe virago 2010
     
Loading...