Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC Swahili hamjali wasikilizaji wenu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Jul 8, 2009.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2009
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawapongeza bbc swahili kwa kuboresha vipindi vyao hasa kwa wasikilizaji wa Afrika mashariki. lkn moja ya kero jinsi gani Idhaa hiyo isivyojali fedha za wasilizaji wnaoutuma ujumbe kupitia matangazo yao. kwani kila siku bbc huuomba wasilizaji wawatumie ujumbe mfupi kupitia number ya mkononi ili ujumbe wao usomwe. lkn husoma ujumbe kidogo na mchache na wengine hutupwa. jee Bbc hawajui kama sisi wasiklizaji tunatumia pesa kutuma ujumbe au kwanini bb hawapangi muda mkubwa wa kusoma msg? au waseme tu kwamba wanabagua ujumbe. au wanavyofanya ndivyo inavyotakiwa?
     
  2. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huo ujumbe wako ukituma unapata faida gani? zaidi ya kupoteza muda na nguvu,
    hata ukisomwa haufanyiwi kazi, na hao unaowaandikia ukute hata hawasomi.
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2009
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Haya malalamiko yako ulitakiwa uyatume bbc. Maadam namba yao ya simu ya mkononi unayo, unaweza kuwatumia sms kama ambavyo huwa unatuma wakati wa matangazo au vinginevyo unaweza kuwavutia waya uwaelezee kero yako.
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe unataka waache vipindi vyao vyote wasome ujumbe tu? maana hujui watu wangapi wanatuma jumbe na zitachukua muda gani kumalizwa zote.

    Umetaje kuhusu maswala ya fedha, hao BBC unawalipa kiasi gani kwa matangazo yao mpaka uwaseme hivyo? Common sense inatakiwa kukuelekeza kwamba kama unaona ujumbe wako hausomwi, acha kutuma, na pengine kama unaona BBC si redio nzuri, acha kusikiliza. Kwani walisema watasoma kila ujumbe?

    Ukiwa unanunua tiketi za bahati nasibu kila siku bila kushinda utalalamika pia kwa shirika la bahati nasibu kwamba halikujali kwa sababu unanunua tiketi lakini hushindi?
     
  5. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    BBC SWAHILI tangu aondoke SAIDI YAKUBU si lolote si chohcote
     
Loading...