Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

BBC juu ya Uchaguzi Tanzania 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chapakazi, Oct 28, 2010.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    BBC News - Why is there almost no tribalism during Tanzanian elections?

    hii ni video inaongelea mambo ya tribalism Tanzania na Uchaguzi. Nimeipenda kweli. Safi sana....

     
  2. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,214
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Hii ni nzuri sana na imetulia kabisa...huyo kijana ni mfano mzuri kwa vijana wengine ambao ndo kwanza wananza kupiga kura mwaka huu,2010.
     
  3. H

    Hardwood JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 637
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    I can't vote for corrupt regime either!!!!!! Am looking forward to regime change soon after 31/10/2010
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    kama tu hatanunuliwa na ccm
     
  5. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jana kwenye taarifa ya habari ya saa 3 usiku (GMT) BBC World News walitufagilia sana Watanzania kwa umoja tulionao. Wanasema inakuwaje nchi yenye makabila zaidi ya 100 wanaishi kwa umoja bila machafuko na hata kwa sasa inaendesha kampeni zake za uchaguzi bila machafuko wala ubaguzi wa kikabila ukilinganisha na majirani zetu. Walionyesha watu wakiwa kwenye kampeni na mgombea peke yake aliyeonyeshwa akinadi sera zake jukwaani ni Halima Mdee huko Kawe. Na hatimaye wakamhoji Prof. Palamagamba Kabudi wa pale kitengo cha sheria UDSM akaelezea chimbuko la umoja wetu. Ilikuwa nzuri sana kwa kweli.
     
  6. F

    Ferds JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    jamani 2cishie kuandika vyema ktk mitandao twendeni kuvoti on sunday, asiye voti asitupigie klele kuwa kaonewa, maana hata bible imesema asiyefanya kazi na asile.
     
  7. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nina wasi wasi sana kama hali itaendelea kuwa ya kuvumiliana na hivi baada ya tar 31 oktoba 2010 kutokana na maandalizi ya wizi wa kura iliyoandaliwa na ccm pamoja na tume ya uchaguzi. Vijana hawa wemnye matumaini watakata tamaa ya kufanya mabadiliko na sijui nini kitatokea.
     
  8. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yeah,
    Tunamwomba sana Kikwete asifanye U-MwaiKibaki. Maana akifanya hivyo anaweza kusababisha machafuko na kuiharibu sifa nzuri ya Tanzania tuliyonayo kwa sasa. MUNGU ni mwema tusiache kuomba ili mipango yote mibaya waliyonayo CCM ishindwe.
    Kikwete maisha bila urais yanawezekana. Umeshindwa kuiongoza nchi waachie wengine watuletee maendeleo.
     
  9. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mpaka sasa hari siyo nzuri nchini, Kigoma hali siyo kabisa tume wanachelewesha matokeo wkt watu wanajua takwimu kwaani matokeo hubandikwa kwenye vituo vya kupigia kura. hii ni hatari kubwa. CCM walikuwa wanaimba wimbo wa kukubari matokeo sasa mbona wanakataa kusaini matokeo.
     
Loading...