Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bavicha..!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ngwini, Jul 18, 2011.

  1. n

    ngwini JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu uongozi mpya wa Bavicha uingie madarakani naona kimya! Au ndo kujipanga? Maana magamba wanazunguka 2 mikoan! Heche vp? Au zilikuwa nguvu za soda! Peoples 2sisubiri mpaka uchaguzi maana watanzania wanatakiwa kufunguliwa!
     
  2. M

    Mzee Wa Maono Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha dharau wewe yuko ujerumani alikokwenda kupewa mafunzo ya kiingereza na namna ya kupigana na wapinzani wao wa ccm na nccr, na kupewa mikakati ya kuwashinda waislaamu kwani anapewa mafunzo na chama cha kikristo huko germany bwana.
    halafu huoni alizuiwa asifanye uteuzi wa viongozi wengine, unadhani hapo baraza lake litafanayaje kazi, bila mratibu wa uhamasishaji, bila katibu na manaibu wao.
    slaa akasema wamezuia ili wachague wajumbe katika mikoa yote lakini undani unasema wamasiktisha baada ya kuona zitto yuko karibu nae hahahahaa homa ya jamaa!..... hawa watachukua nchi kwa namna hii? mm nasema wamlete yeyote tu tunamchapa tena kwa 80% zaidi 2015
    na igunga mwambieni slaa aende.
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mpumbavu akikaa kimya huonekana mtu mwenye busara (wahenga walisema). Hivi mtu anahitaji kwenda UJERUMANI kujifunza KIINGEREZA? Ujerumani sehemu gani ya raia wa huko wanaongea Kiingereza?
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    i'm asking the same question as well
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Usiwe mwongo wewe, Heche yupo sinza jirani na Maeda Bar anatunzwa na kaka yake na hata jana niimwona, labda ujerumani unayoisema wewe siku hizi imehamia Mori
     
  6. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna viongozi wa bavicha au majina ya viongozi wa bavicha. Ule uongozi ni kama viti maalumu.haina tofauti na pacha wao uvccm unawapa uongozi watu wasio na uwezo wala mvuto unategemea nini by daway mr mbowe na bwana slaa wanaua chama waliwafanyia fitina kina mchange,saane,nyakarungu.wakiogopa eti wakichukua uongozi itakuwa ngumu kwao kuendeleza ufisadi na kubwa kwakua wote haziendi nao walijua wanaweza tengeneza mtandao 2013 ukawatoa kwenye power wakashndwa endeleza biashara zao mle ndani ya chama yule slaa nae huwa kama mtambo kichwani wakati anawahoji wagombea ndani sababu za kuenguliwa alisema tofauti na alizosema kwa waandishi busara 2 ndo ilitumika ule uchaguzi ungevurugika
     
  7. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    SEMA JAMBO HECHE maana unalog na kusoma hizi Thread.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu, kwani CDM bado hawajampa nyumba mpaka anatunzwa na kaka yake?
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hii thread ina bahati mbaya ya kupata wachangiaji wa mlengo wa kulia! Very sorry.
     
  10. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hakuna neno jema linaloweza kutoka kwa magamba hata mara moja.
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    dah...umenikumbusha kuwa bavicha ipo.
     
  12. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Either ni uwezo wako mdogo wa kujenga hoja au ni mtu wa kukurupuka,Jaziba,kujipendekeza kwa ccm na mbaya zaidi upo kwenye shimo la ubaguzi wa dini ETI KISA HAUIPENDI CHADEMA ni upuuzi' au unadhan ccm ni waislam wote?! Ajabu kabisa.
     
  13. N

    NDOFU JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 656
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Swala hapa ni kujua BAVICHA wamepanga kufanya nin mwaka huu.Ukishayajua hayo basi unaweza kujadiri utendaji kazi wa Heche.
     
  14. J

    Jiwe la Ukara Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heche yuko Dar.amekwisha rejea kutoka ujerumani na sasa anapanga ziara ya kwenda mikoani.
     
  15. J

    Jiwe la Ukara Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sehemu ya kuishi kiongozi na anaishi na nani ni suala binafsi.hoja hapa ni kwa nini hasikiki kwenye duru za kisiasa,hoja ya makzi ni finyu na haina mashiko.... inaweza kuwa na mashiko kama kama anastahili nyumba na chadema hawajampa. vinginevyo utkuwa unaongea upupu.
     
  16. M

    Maengo JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mimi...! Kweli jamaa pumbavu sana!
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Wamepanga Maandamano nchi nzima mjitokeze kwa wingi tu
     
  18. Ng`wanantogwa

    Ng`wanantogwa Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa imekuwa kawaida humu ndani watu wametekwa na jinamizi la kujadili majungu na mambo yasiyokuwa na tija katika Taifa hili ambalo liko katika wakati mgumu sana! Inashangaza licha ya kuwa na mambo muhimu kabisa leo tunajadili eti HECHE anakaa kwa kaka yake, hii hata uwe upande wowote katika milengo ya kifikra haiingii akilini, Leo Tanzania tunapitia wakati mgumu sana ni wenye akili finyu tu ndo hawawezi kulitambua hili, kuna migogoro ya kijamii kila mahali kila sekta inashida, tazama kuna watu hawana maji, migogoro ya ardhi chungu nzima, Umeme ndo usiseme,mlundikano wa kesi mahakamani, Rushwa, Hospitali dawa hakuna wanaojifungua wanalala mzungu wa nne,Sakata la Rada, wabunge wageuka watoto wa chei chei shangazi mle bungeni kuna mambo chungu nzima hata nikiamua kuyataja yote siwezi kuyamaliza kwa leo, sasa mtu unapata wapi muda wa kujadili upuuzi, kujadili mambo binafsi!
     
  19. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bavicha ndio nini? ni juice kama Bambucha?
     
  20. L

    Lorah JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0



    wamepanga kusimamia swala zima la kuwachanganya Majoka waanze kushambuliana yenyewe kwa kuvuana magamba na kula rushwa ile wapate majimbo mengi yakuchukua..
    1. la Rostam
    2. Ngeleja
    3. Chenge
    4. Lowasa
    5. ......
    bado watakao uana wenyewe kwa wenyewe kwa kuvujishiana nyeti
    1. mama shelukindo
    2. january
    ........

    watakuwa Bize kishenzi....

    na Mzee mkubwa nae anajiudhuru ..... twasubiri Lowasa ampige kwa ile issue ile walio discuss tarehe 24....
     
Loading...