Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la green star lapata ajali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mahololelo, Dec 14, 2011.

  1. m

    mahololelo Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi la Green Star ilyokuwa inatoka mwanza kuelekea Dar imepata ajali maeneo ya shelui kijiji kimoja kabla hujafika shelui centre, hakuna mtu aliyekufa,imegonga na kuua ngombe saba
     
  2. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Poleni sana kwa ajali hiyo. Tunashukuru Mungu hakuna aliyekufa.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Duh! Hilo ni pigo kwa mwenye ng'ombe anapigo! Na ng'ombe walivyokuwa na bei!
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sema hakuna binadam aliyekufa,umewasahau ng'ombe.
     
  5. Baba Imani

    Baba Imani Member

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Asante Mkuu kwa taarifa.
     
  6. s

    sawabho JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Tumshukuru Mungu kwa kuwanusuru binadamu, kama ng'ombe wamekufa mwenye ng'ombe anaweza kulipwa na bima akanunua wengine na kusahau hao, lakini maisha ya binadamu hayanunuliwi.
     
  7. ram

    ram JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 409
    Trophy Points: 180
    Thanks God hakuna liyekufa, poleni sana
     
  8. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mungu awalinde mfike salama! Dreva alkua makin.
     
  9. m

    moshingi JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni majeruhi mungu awajaalieni kupona haraka. Pia mfike safari salama
     
  10. Yusuphamos

    Yusuphamos Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    poleni majeruhi mungu aendelee kuwalinda.
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanini tusijiulize hizi ajali zinazojitokeza kwa wingi kuelekea mwisho wa mwaka zinakuwa nyingi?
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wamekufa ng'ombe.
     
  13. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mungu ni mwingi wa huruma,pole kwa wote walio kwenye safari hiyo!
     
Loading...