Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barua ya maombi ya kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bayo, Jul 27, 2011.

  1. B

    Bayo JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau nilikuwa nauliza eti barua ya maombi ya kazi inayopendekezwa ni ya kuchapa au kuandika kwa mkono. Naomba msaada wenu jamani
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38

    wewe unaonaje?

    Duu Joined 2nd July 2009 one post????
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    andika kwa mkono it more kubamba dan kutype.
     
  4. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Jombaa huyo jmaa alipigwa BAN ya miaka 2 since 2009. Unacheza na jitu INVISIBLE..!
     
  5. B

    Bayo JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina jibu kamili coz kuna time nliomba udom kny department nikaambiwa nichape. Lakini kitaa watu wengi wananiambia kwamba niandike kwa mkono, so im on the middle of nowhere so nisaidie if you know
     
  6. B

    Bayo JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nlikuwa cjajua utamu wa jf ndo mana nlikuwa kimya..... Ila hiii ni bonge moja la SN.. Sijapigwa ban wala nini na invisible
     
  7. B

    Bayo JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna cha BAN wala nini hapa
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    inategemea organization unayoomba nyingine wanataka typed wengine kwa mkono
    fuata maelekezo wanayotaka, wengine ukiandika kwa mkono wanatupa kwenye DUSTBIN
     
  9. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 356
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    dunia ghani hiyo ya kuandika barua ya kuomba kazi kwa mkono sasa hivi?...dah
     
  10. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,407
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Kama hawajaspecify basi ya mkono ni nzuri zaidi kuliko ya kutype. Nilifundishwa hivyo
     
  11. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya kutype inasaund zaidi, kwanza inasomeka vizuri, pili wana-asume umetype peke yako so unajua kutumia kompyuta. Hapa kwetu ukileta barua ya mkono hata hawaisomi wanadamp fasta
     
  12. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 3,961
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 63
    Whether typed or handwritten, the letter should be signed by the applicant
     
  13. fxb

    fxb JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ya kuchapwa ina nguvu zaidi hasa siku hizi waajiri wanakwambia utumie email address. La kusign nalo linategemea shirika uchunguzi nilioufanya idara inayohusika na kuajiri wanaangalia sana CV au Resume na wakiridhika wanachukua hiyo barua yako.
     

Share This Page