Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barclays Premier League 2009 - 2010

Discussion in 'Sports' started by Eqlypz, Aug 5, 2009.

  1. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Naam, waheshimiwa zimebaki siku kumi tu msimu wa 2009/10 wa ligi ya Uingereza uanze.

    Mechi siku ya ufunguzi ni kama ifuatavyo
    August 15th
    Chelsea v Hull City - Stamford Bridge
    Aston Villa v Wigan Athletic - Villa Park
    Blackburn Rovers v Manchester City - Ewood Park
    Bolton Wanderers v Sunderland - Reebok Stadium
    Portsmouth v Fulham - Fratton Park
    Stoke City v Burnley - Britannia Stadium
    Wolverhampton Wanderers v West Ham United - Molineux
    Everton v Arsenal - Goodison Park

    August 16th
    Manchester United v Birmingham City - Old Trafford
    Tottenham Hotspur v Liverpool White Hart Lane

    August 18th
    Sunderland v Chelsea - Stadium of Light
    Wigan Athletic v Wolverhampton Wanderers - JJB Stadium

    August 19th
    Birmingham City v Portsmouth - Andrews Ground
    Burnley v Manchester United - Turf Moor
    Hull City v Tottenham Hotspur - Kingston Comms Stadium
    Liverpool v Stoke City - Anfield

    Source
     
  2. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=_LqJguF1Hkc"]YouTube - Broadcast Yourself.[/ame]
     
  3. Manda

    Manda JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 2,073
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Who else to win rather than Manutd?
     
  4. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Chelsea lazima ndo mabigwa si tupo! Wana jamii kuna zaidi ya hawa vijana wa Stamford bridge?
    Hatujaongeza majina ila kikosi kimetimia kamili.
     
  5. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahaha mvina..hamjaongeza majina sio na Carlos Ancelloti sio jina lile si mngemuacha Scolari basi
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mie bado nawasubiri washabiki wa soka humu waje kwenye jamiiforum fantasy league group id 696 password tanzania hio ni fantasy ya yahoo.nashangaa kuona mashabiki wasiopenda fantasy nimechoka kushindana na washabiki wa nchi zingine ni vizuri mkiwa mnajuana.karibu masela bado siku tisa tu.
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi naamini kuwa timu ambayo 'ipo tayari' mwanzoni mwa msimu ndio huchukuaga ubingwa. Kwa nionavyo msimu huu timu mbili zilizo tayari ni Chelski na Man Utd. Timu nyingine bado kwa kweli, hazipo balanced.

    Na nadhani timu za Arsenal & Liverpool zitapata wakati mgumu zaidi maana zijiandae kupoteza point zaidi kutoka kwa hizi timu tatu zinazojiimarisha hivi sasa, Everton, Aston Villa na Man City.
     
  8. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    nitakukumbusha maneno yako mkuu
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni utabiri tu mkulu, si kamari hii he he he..
     
  10. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    ha ha ha tatizo huo utabiri mnafanya kila msimu na bado hamkubali kwamba wenger kiboko.kama hela wala haumizi kichwa kutumia hela kibao jamaa mpira wake uwanjani sio kwenye fedha.
     
  11. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Komamanga usije tafadhali ukanikumbusha ya Scolari acha hiyo kitu.Kama jina mkuu basi ni hilo moja Utalinganisha na City au Real?
     
  12. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Haya wadau yamebaki masaa Premier League ianze.
     
  13. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Manu watachukua tena. Liverpool wao huwa wanapoteza points kwenye mechi ambazo mnategemea watashinda-ni stori ya kila mwaka. Gerrard au Torres akiumia ndio basi tena. Chelsea ..naona watakuwa wanacheza italian style..pasi na kudefend sana..hivyo tegemea draws nyingi sana!!

    Ila naona Mancity watakuwa tishio....wana squad nene!!
     
  14. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Yeah, ni kweli Man City wana squad nene ila sasa uwanjani wanacheza watu 11 sasa sijui maana cruz, tevez, adebayo, robinho, bellamy, benjani hao striker tuu kazi kweli kweli yaani natabiri Mark Hughes anaweza kuwa kocha wa kwanza kutimuliwa unless otherwise
     
  15. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #15
    Aug 15, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mark Hughes hana uzoefu wa kuchukua ubingwa, Man City wakitaka ubingwa walete kocha mwingine.
     
  16. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #16
    Aug 15, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hivi naruhusiwa kutangaza game yoyote live humu ? lol yani kufungua post ya chelsea vs hull city na kadhalika? mapema mno lakini matokeo hapa chelsea 0 hull city 1.
     
  17. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #17
    Aug 15, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,268
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Tevez licha ya kukimbilia Man City, bado anakula bechi tu; tena mechi ya leo hayupo kwenye list kabisa. Masikini, angekubali kubaki OT tu.
     
  18. Komamanga

    Komamanga JF-Expert Member

    #18
    Aug 15, 2009
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahaha..alichemsha kwenye maamuzi ingawa kacheza kipindi cha pili... ILA KI UKWELI MSIMU UMEANZA VIZURI NA KWA KISHINDO SANA MPK INAOGOPESHA ILA MWISHOWE BINGWA ANAJULIKANA NDIO RAHA YA LIGI YA UINGEREZA
     
    Last edited: Aug 15, 2009
  19. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #19
    Aug 15, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Arsenal wameanza kwa kishindo hawa Everton mara ya mwisho kufungwa 6-1 nyumbani ilikuwa mwaka 1958 na waliowafunga ni hao hao Arsenal. Aston Villa naona wameshtushwa na kichapo leo, Man City mwanzo mzuri tuone kama watakuwa na consistency mpaka mwisho wa ligi.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh, naona msimu umeanza vizuri hamna suluhu au droo..ni vipigo tu..Lile goli la kwanza yule yanki wa Wigan mi nadhani linastahili kuwa goli la Matchday One. Wazee mwaonaje?
     
Loading...