Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barclays Bank Hongereni kwa hili, SCB igeni mfano

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Lucchese DeCavalcante, Jun 13, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi karibuni nilipoteza wallet ikiwa na ATM cards zangu za Benki za Standard Chartered na Barclays, nikaenda polisi kuchukua loss report na kupeleka katika hizi Bank for replacing of the cards. Barclays Bank walinipatia new ATM card within 30minutes wakati SCB watanipatia within 10 working days...Hongereni sana Barclays, SCB na mabenki mengine igeni... Huduma kwa wateja ni kiungo muhimu sana kwa maendeleo ya Bank.
     
  2. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ila wanariba kali. Wamekuja kuwajali mafisadi.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,522
    Likes Received: 9,318
    Trophy Points: 280
    Fisadi wa kwanza ni yule ambae kila kitu anaona ni ufisadi tu. Hata biashara za watu zilizo halali kwa sheria za nchi, yeye huona ni ufisadi tu. Watu kama wewe huwa wachawi na hakuna ufisadi zaidi ya huo.
     
  4. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    NMB huku mikoani ni balaa! Nimefungua akaunti yangu mwezi April mwaka huu na kufahamishwa kuwa ATM card ningepewa baada ya mwezi mmoja. Nimeenda mwanzoni mwa June, nimeambiwa card bado haijafika nisubiri. Hii ndiyo karne ya sayansi na tekelinalokujia!
     
  5. Observer2010

    Observer2010 Senior Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukiachilia mbali kwenye huduma zingine, jamaa wa Barclays kwa mambo yanayohusiana na atm card zao wapo sharp sana. Ingekuwa CRDB ndio ungesubiri si chini ya wiki 3.
     
  6. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungekuwaunafuatilia sakata la EPA kwenye vyombo vya habari ungegundua kuwa Barclays ndio waliozikaa hizi pesa zikaenda kwenye bank ya kizalendo CRDB.
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mchawi utakuwa wewe
     
  8. m

    morio JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usinikumbushe experience ya NMB! Hii bank sijui kama wana customer care department! nilipoteza card yangu ya ATM nillipata after like 4months pata picha nilikuwa napanga foleni kuchukua hela ya mshahara! nilivyoipata tu ile card in weeks ikagoma kusoma kwenye ATM! nilivyokuwa nafikiria ile adha ya kuipata niliishiwa nguvu, nikaenda kuwaambia haisomi yule niliyemkuta ndo aliyenipa ile ile card alisemesha vibaya eti now cha moto utakiona coz umeweka sijui kwenye wallet imechubuka! nilienda counter na kudraw every thing na kuacha salio la ac tu sijarudi huko tena! bank zingine!
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  10. J Rated

    J Rated JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu CRDB,a bank that listens
     
  11. L

    LAT JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu... heshima kwanza

    hapo kwenu ni wagumu sana kutoa mikopo .. pamoja na kuwa na security na bankable business plan .... je mna product ya project financing
     
  12. Rocket

    Rocket Senior Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Barclays wako poa kwenye service zao but CRDB ni issue kureplace ATM Card kwani huchukuwa hadi mwezi kupata card.big up Barclays!!!
     
Loading...