Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baraka: Hebu Anzia hapa kwa leo. . .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kongosho, Apr 20, 2012.

  1. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Leo tuanze kwa baraka kidogo.

    Zab ya 19:
    12. Ni ani awezaye kuyatambua makosa yake? Unitakase na mambo ya siri

    13. Umzuie mtumishi wako asitende mambo ya kiburi, Yasinitawale mimi
    Ndipo nitakapokuwa kamili, Nami nitakuwa safi, sina kosa lililo kubwa.

    14. Maneno ya kinywa changu, Na mawazo ya moyo wangu, Yakapate kibali mbele zako,
    Ee BWANA, Mwamba wangu na mwokozi wangu.

    Endelea kidogo hadi Zab ya 20.

    1. Bwana akujibu siku ya dhiki, Jina la Mungu wa Yakobo likuinue

    2. Akupelekee msaada toka patakatifu pake, Na kukutegemeza toka Sayuni.

    3. Azikumbuke sadaka zako zote, Na kuzitakabali dhabihu zako.

    4. Akujalie kwa kadiri ya haja ya moyo wako, Na kuyatimiza mashauri yako yote.

    5. Na tuushangilie wokovu wako, Kwa jina la Mungu wetu, tuzitweke bendera zetu.
    Bwana akutimizie matakwa yako yote.

    6. Sasa najua kuwa Bwana amwokoa masihi wake, Atamjibu toka mbingu zake takatifu.
    Kwa matendo makuu ya wokovu, Ya mkono wake wa kuume.

    Amina, na mbarikiwe sana.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Moyo wangu wamtukuza bwana ,na roho yangu inashangilia katika mungu mkombozi wangu
    kwa maana tokea sasa vizazi vyote vitaniita mwenye heri

    ubarikiwe kongosho
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Jana ulilala kwenye mkesha nini? Naona leo upo full upako?
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    AMEN. Ubarikiwe kwa NENO.

    Siku njema
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Si mbaya tukijikumbusha tunapotakiwa kuwa.

     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Amina Kongosho
    Ubarikiwe na wale wote watakaosoma hii thread
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    au unataka kufungua ministry?
     
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ameni kwa sana Konnie...naamini hii itakua ni ijumaa ya baraka...na jioni tukutane kwa ajili ya SHUHUDA!
     
  9. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,856
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    nashukuru sana..na utuombee sisi wakosefu...
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kama kuiba acha nifanye kupitia njia zingine, si biblia jamani.

    Nimepitia haya maneno asubuhi nikayaona yana maana sana
    Nikaona bora kushare na wapendwa wengine.

     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwani kufungua ministry ni kwamba wataka kuiba ?
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sio lazima uwe unaiba
    Lakini dhamira yako na msukumo wa kwanini unafungua ministry ndo utakuhukumu.

    Unajua unaweza fanya mambo makubwa kwenye jamii kw kuwa na ministry
    Lakini kwangu sitakuwa na amani kama kilichonivutia kwa mara ya kwanza ilikuwa ni msukumo wa kupata pesa

    Sikumbuki ni wapi lakini imeandikwa, injili itahubiriwa hata kwa HILA ili kila sikio likapate kusikia habari za wokovu.

    Je nihubiri kwa HILA? Sina hakika kama nataka kuwa hapa.

     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    aya my k nimekusoma ubarikiwe sana.hope leo umefunga kutuombea sisi wakosefu
     
  14. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haleluya, enyi mataifa yote msifuni BWANA
    Enyi watu wote muhimidini
    Kwa maana fadhili zake ni kuu
    Na uaminifi wa BWANA ni wa milele.

    Nani anajua hii zaburi ni ya ngapi?
     
  15. S

    SI unit JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mungu usikie sauti yangu, katika malamiko yangu.
    Unilinde uhai wangu na hofu ya adui zangu. ZAB 61:1
    Bwana utuinulie nuru ya uso wako. ZAB 4:6
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Umenikumbusha Sunday School

    Mafungu ya kukariri.

     
  17. Zabibu

    Zabibu JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amina,Ubarikiwe
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ubarikiwe sana Kongosho,

    Kumcha Bwana ndio mwanzo wa hekima,
    Wote wafanyao hayo wana akili njema,
    Sifa zake zakaa milele.

    Zaburi 111:10
    Nawatatakia Ijumaa njema!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Asante Canta!

     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hii inawafaa sana Kongosho , Cantalisia, BlackBerry, Keren_Happuch na Smile

    Oh Allah, I seek refuge in You, from worry and grief, from helplessness and laziness, from cowardice
    and stinginess, and from overpowering of debt and from oppression of men.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...