Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara ya ndani ya hifadhi ya Serengeti leo Dstv

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KIBURUDISHO, Jun 12, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kwa wenye dstv fuatilieni makala iliyoandaliwa ndani ya hifadhi ya serengeti madhara yatakayojitokeza endapo barabara inayotarajiwa kujengwa kukatiza ndani ya hifadhi hiyo itajengwa.Itarushwa channel namba 101 na 170 leo jpili saa moja usiku
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah huku kwetu hiyo itv tu ni ujiko kuipata.....will u telll asiiii
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa.
     
Loading...