Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Barabara ya Akachube - Kijitonyama inaharibika hata mwaka bado!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elisha Ray, Jun 6, 2012.

  1. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Wadau, mimi ninasikitika sana na mambo ya ulipuaji katika idara za hii serikali. Hii barabara ya Akachube (inayoanzia kijitonyama off Kajenge road, kuelekea upande wa Mwananyamala) imekwishaanza kuharibika hata kabla ya mwaka kuisha toka ijengwe!! sasa hivi lami yake ina mabonde mabonde na mashimo tayari yameshaanza kutokea. Sijui ni nani wanahusika na mambo ya quality katika idara hizi zinazohusika na barabara au hawaoni/wameuchuna? Barabara ina kiwango cha hali ya chini na kodi zetu ndo zishapotea pale.. Hata barabara ya Sam Nujoma walojenga wachina imeshaaza kuwa na mabonde!!!! Wahusika hawaoni haya mambo? au ndo wamechukua cha juu???
     
  2. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,708
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hii barabara imeanza kuharibika toka sehemu gani mpaka wapi?
     
  3. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    barabara yote in vibonde vidogo vidogo mwanzo hadi mwisho ingawa vingine havisumbui sana ila ukiwa pale maeneo ya yard ya magari ya Akachube na msikiti kama umetokea Kajenge road kuna mashimo tayari na vibonde vikubwa sana ambavyo ndo vinaelekea kutoa makorongo!!!
     
  4. m

    mob JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2015
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    mh kumbe watu waliona mda sana hii kitu
     
  5. Dotto Mnzava

    Dotto Mnzava R I P

    #5
    Aug 19, 2015
    Joined: Mar 6, 2014
    Messages: 866
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kumbe na hii barabara ilishawahi kuandikiwa habari eeh!
     
  6. Dotto Mnzava

    Dotto Mnzava R I P

    #6
    Aug 19, 2015
    Joined: Mar 6, 2014
    Messages: 866
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya watumiaji wa barabara ya Akachube iliyopo Kijitonyama jijini Dar es Salaam wameiomba manispaa ya Kinondoni kuikarabati barabara hiyo ambayo imeharibika vibaya kutokana na mvua zilizopita hali ambayo inasababisha usumbufu mkubwa kwa madereva pamoja na kuhatarisha usalama wao.

    Channel ten imetembelea barabara hiyo na kushuhudia mashimo makubwa kwenye barabara hiyo huku magari ,pikipiki na bajaji zikipita kwa shida kutokana na jitihada za madereva kukwepa mashimo hayo.
    Hawa ni baadhi ya watumiaji wa barabara hiyo kama wanavyoelezea.


    Mvua za msimu zilizonyesha hivi karibuni zimeathiri barabara nyingi katika jiji la Dar es Salaam ikiwemo barabara ya Akachube hivyo kusababisha kero kubwa kwa wakazi wa jiji hususan madereva wa vyombo vya moto

    Chanzo:
    Channel Ten
     
  7. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2015
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Magufuli alilamba 10 pct hapo.....
     
  8. jMali

    jMali JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2015
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 8,004
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    huu ndio wakati wa kulalamikia barabara. :biggrin1:
     
  9. Zanzibar Spices

    Zanzibar Spices JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2015
    Joined: Jul 14, 2013
    Messages: 7,438
    Likes Received: 1,775
    Trophy Points: 280
    Picha plzzzz
     
  10. gnassingbe

    gnassingbe JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2015
    Joined: Jun 14, 2015
    Messages: 3,080
    Likes Received: 853
    Trophy Points: 280

    ...........wameyataka wenyewe.........CCM ni ile ile oooooh!ni ile ile mbele kwa mbele mpaka kuzimu.
     
Loading...