Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bandari ya Mombasa kushindana na ya Dar kwa bidhaa za Burundi na Rwanda?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mtazamaji, Dec 16, 2011.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wakuu
    Kama watanzania na watanganyika mnaona je. Nini kinatakiwa kufanyika? au tunashindwa nini kuwa a infunce kubwazaidi ya usafirisha bidhaa za Rwanda na Burudi kupitia tanzania na badala yake zinapitia kenya.

    Kutoka kenya kabla ya kufika burundi au Rwanda lazima safari ipitie nchi nyingine(Uganda). Hii kwa tanzania ilitakiwa kuwa faida lakini haionekani hivyo

    Kutoka Tanzania kukufika burundi au Rwanda hakutakiwi kuwa na tatizo sababu tuna mipaka na nchi hizo .

    Lakini kwa nini bado hizi nchi baadhi ya bidhaa zao zinapitia Mombasa.
    Kwa zamabia huko nadhani nako bidhaa zao zinazpitia dar zinapungua mwaka hai mwaka.?

    nawasilisha kwa mjadala
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Unajisikiaje unapoenda TRA long room ku clear mzigo wa transit kwenda rwanda ukakuta system au umeme vipo down kutwa nzima?na huku mzigo upo ICD kila siku storage charge?
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,357
    Trophy Points: 280
    Pia kero za MZANI TANROADS kibaha gari haijazidi uzito Mikese unaambiwa imezidi na trafiki kila hatua wanataka rushwa
     
  4. Ghost

    Ghost JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 20, 2010
    Messages: 428
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona umeenda mbali kaka, sisi wenyewe mizigo (mostly magari) tunapitishia Mombasa. Sasa kama mzawa hawezi kutumia huduma ya nyumbani, mgeni je??
    Nchi imeshawoza...chukua chako usepe..
     
  5. T

    Topical JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wale wafanyakazi wa bandari ya Tanzania siyo wazalendo, hawana utu, wala hawajui umuhimu wa bandari kwa wafanyabiashara wa ndani na nje??

    Tatizo la nchi hii liko kwa wasomi waliopewa madaraka, (experts) ..natamani pale bandarini wafukuzwe wote wawekwe wanajeshi wa JWTZ wenye uchungu na nchi yetu just ku-test kwa mwaka tuone???

    Wanaudhi sana wale..
     
Loading...