Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bambo na tangazo la uchaguzi wa serikali za mitaa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Oct 16, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,121
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    Jana nililiona tangazo la msanii wa maigizo na vichekesho wa siku za nyuma kidogo ambaye amefulia kwa kukosa kabisa ubunifu Bambo.
    bambo amechoka, tangazo halieleweki, anaongea lugha ya majuha, anacheza hata sehemu ambayo hakustahili kucheza.
    kweli Bambo amefulia mbayaaaaaaa
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hii tabia ya kuweka wachekeshaji kwenye matangazo serious yanayohusu haki za kikaiba na kiraia sijui imetoka wapi, utaona wafadhili wanatoa mamilioni kwa ajili ya kuhamasisha uandikishaji wa watanzania wote halafu hela hizo zinaenda watu wanatunga tangazo ambalo characters wanaongea kwa lafudhi ya lugha fulani wakati tangazo hilo linahusu makabila yote 120 ya Tanzania.

    Pili, personality ya mtu anayesema inafanya watu wavutiwe kuangalia, kwa mfano mtu akiona mchekeshaji fulani tu anajua ladba ni advert ya sinema anahamisha channel mara moja wakati sio hivyo.

    Tuwe serious hawa watu waende sabasaba ndio saizi yao lakini sio kwenye serious issues kama hizi, tupige kelele kukemea hili.
     
  3. Robweme

    Robweme Senior Member

    #3
    Oct 16, 2009
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    "Inakuhusu nini? hiyo kufulia kwa bambo?"
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    mkuu upo correct, jana nililiona hilo tangazo lakini sikupenda kuendelea kuangalia, nilihisi tu labda ni tangazo la OMMO ambalo mara nyingi nimeliona, watu tuwe serious na vitu makini kama hivi
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hata mie halikunivutia hata kidogo message haina mvuto
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,121
    Likes Received: 5,315
    Trophy Points: 280
    amefulia fikra na ubunifu, sio fedha wala kipato
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Oct 16, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wa kulaumiwa hapo si Bambo au actor yeyote aliye kuwemo kwenye ilo tangazo (binafsi sijaliona ilo tangazo), yeye anafuata maelekezo ya Muongozaji wa upigaji picha za filmu wa ilo tangazo...!

    Wakulaumiwa hapo ni waandaaji au kampuni wa ilo tangazo kwa kutokuwa wabunifu wa kutosha na kwa kushindwa kukata kiu ya hadhira husika.
     
  8. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    serengeti serengeti .....haaa bonge la advert.
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2009
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    in that case wa kulaumiwa hapo ni Ofisi ya Waziri Mkuu Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa maarufu kama TAMISEMI lazima itakuwa idara ya habari na maelezo ndo waandaaji
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaaa kiongozi nyaku PM unikute mahali weekend hii upate serengeti..tangazo kiwango sana lile
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ok basi mwandaaji wa hilo tangazo inabidi alifanyie masahihisho
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    We are not serious as usual in this country, after all everything is comedy right!
     
  13. I

    Isae Member

    #13
    Oct 16, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nadhani ndio maana watuwengi hawakujitokeza kkujiandikisha kwani, uchaguzi nikitu muhimu lakini unaweka vichekesho katika matangazo na watu wanaona kama niutani
     
  14. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,314
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    we acha tu kiongozi . ukisikia viwango ndio hivi. Wengine ubabaishaji tu .No creativity at all.
     
  15. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #15
    Oct 16, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuandaa tangazo au Movie kuna mambo mengi ya kuzingatia, kwanza lazima mundaaji au mtunzi au mwandishi husika... anatakiwa kuielewa jamii anayoitarajia kuliona tangazo lake/mchezo anaotarajia kuuandaa, vile vile mtu anaye husika na kufanya casting, lazima ajue nature ya tangazo lenyewe na anaitaji mtu au watu wa namna gani, na wakati wa kuwafanyia hiyo inayoitwa casting kunakuwa na panel ya wahusika au waandaaji wa ilo tangazo wakiwemo Director wa upigaji picha, Casting Director, na wenginewe, ili kuweza kuchaguwa mtu au watu watakao endana na hilo tangazo au video inayo tarajiwa kuonyeshwa.

    Na upigaji picha ukimalizika, tangazo/video kabla ya kukabidhiwa mteja lazima lifanyie review na wataalam, ili kusikia maoni yao, na kama kuna marekebisho yaafanyike kabla tangazo/video kuingia sokoni au kukabidhiwa mteja...!

    Tatizo la wazawa wengi mambo hayo tunayavamia tu bila kuyaelewa, matokeo yake ndiyo kama hayo...!

    Bongo vipaji vipo vingi sana, tatizo wanakosa watu wa kuwapa maelekezo au mafuzo ya kuweza kuendeleza vipaji vyao. Chuo cha sanaa Bagamoyo kipo kwanini waigizaji na wasanii wengine hawataki kukitumia...!?

    Safari bado ni ndefu sana, wanatakiwa kukaza buti...!
     
  16. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2009
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mvuto gani tena huo festiledi ?
     
Loading...