Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Balozi huyu wa CCM amenishangaza sana...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Apr 9, 2012.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jana kwenye sherehe ya jirani yangu nilikuwa na Mjumbe wa shina wa CCM. Mwaka 2010, baada ya Dk Batilda kushindwa na Lema ktk ubunge, alisikitika sana na kudai kuwa kama Batilda angeshinda, basi angemalizia nyumba yake (angepata pesa nyingi!).
    Jana nikataka kujua maoni yake kuh kuengulewa kwa Lema na Mahakama.
    Alichonijibu kilinishtua sana! Anasema hata uchaguzi urudiwe wao (CCM) hawatashinda, alienda mbali zaidi kuwa ukirudiwa atawapigia CDM kura lkn bendera ya CCM ataiacha iendelee kupepea nyumbani.
     
  2. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Goood!
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Ni vizuri amejitambua,hukumu ya Lema ni ya kipuuzi mno imeshusha hadhi ya Mahakama,unajua wananchi walikuwa wanachukia Polisi,Usalama wa Taifa,serikali lakini angalau imani ilibaki kwenye chombo cha haki Mahakama,sasa CDM watazunguka nchi nzima wakiwasasambula wananchi jinsi mahakama inavyotumiwa na viongozi waroho sasa nisikilizie,wananchi wakijua hakuna wakuwatetea mwisho wake nini
     
  4. M

    Mundu JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hahaha huyu Balozi ni kama shabiki wa Simba kwenye jukwaa la Yanga...
     
  5. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we need those kind of people.

    kula kwa mafisadi lakini kura chadema.
     
  6. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Wako wengi sana hao, we tulia tu. Kuna mmoja anaitwa kuti kavu, yuko hivyohivvyo.
     
Loading...