Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bajeti mbadala ya ofisi ya raisi menejimenti ya utumishi wa umma ya kambi ya upinzani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chal, Jul 4, 2011.

  1. C

    Chal Senior Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ingawa suala la mishahara halikutajwa na Hawa Ghasia, kambi ya upinzani inasisitiza kima cha chni kiwe 315,000/-
     
  2. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Hiyo inawezekana lakini iendani na azimio kuwa entry qualification to any employment is University Degree. Ni waajiri gani watakuwa tayari kuajiri wahitimu wa vyuo vikuu pekee?
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kwa vyanzo vipi vya mapato?
     
  4. MAVUNO

    MAVUNO JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hii ni nzuuri,makofi kwa wingi
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    safi sana Suzan Lyimo! hotuba ya upinzani swafi mnooo.
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mpaka kieleweke mwaka huu.
     
  7. n

    nzom Senior Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Je hawajema juu ya kupandisha mshahara viendavyo sambamba na ongezeko la kodi kwa mtumishi suala liko hapo think more
     
  8. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,327
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mkiambiwa Mishahara ya Watumishi mnatoa visingizio vya kitoto. Lakini Kuwalipa Wabunge na Mawaziri Mishahara minono vyanzo vipo. Wajinga ndio waliwao
     
Loading...