Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bahasha Nyembamba ya Mchango wa Askari aliyeuliwa Znz..

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Oct 29, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu wa Mkoa wa Mjini Magharibi Unguja Mhe,Abdalla Mwinyi Khamis,(kulia) akikabidhi fedha kwa ajili ya Ubani kwa Niaba ya Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi Dk. Ali Mohamed Shein,nyumbani kwa wafiwa wa Marehemu Koplo Said Abdulrahman Juma Hassan wa Jeshi la Polisi, Nyerere Mjini Zanzibar leo ,kwa niaba ya wanafamilia wa marehemu Baba Mdogo Juma Omar Salum,(wa pili kushoto),akipokea ubani, Mkuu wa Jeshi la Polisi Tanzania IGP Said Ali Mwema,(wa pili kulia) na Baba Mzani wa Marehemu,Abdulrahman Juma Hassan,(kushoto).

    Swali: Hii bahasha kwa kukisia tu itakuwa na alfu 50 au haitazidi laki, tofauti na Bahasha anazotoa Lowasa

    koplo.JPG
     
  2. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,393
    Trophy Points: 280
    Kama ni shs za kitanzania kwa note mpya za elfu kumi hapo milion moja inafika, kama ni US Dollars basi ni neema zaidi. Lakini kama vile kuna bahasha nyingine hapo chini ameshapokea, hiyo anayopokea ni ya pili.
     
Loading...