Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bahari na Mto kip zaid?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Senator p, Jun 6, 2012.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dunian kuna mambo,hv kat ya mto unaomwaka maji ziwani,na bahar kip zaid?Anaetetea mto akasema kwamba mto 7babu unamwaga mwaka mzima na kama bahari ingekua inamwaga inkua imeisha.
    So wamekuja kwangu nwape jbu.Mie nmewaambia kabla cjawajbu ngoja nweke mada hii kwa wa2 wa jf,maana hao ndio w2 wenye mawazo kulko wa fb.
    Washaulin.
     
Loading...