Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bado nalia na Dr. Hussein Mwinyi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Crucifix, May 1, 2012.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Huu upepo unaovuma sasa (uliokaribia kung'oa paa - by Sugu) unafanya wengi tumsahau huju waziri. Baada ya mabomu ya Mbagala alisikika akisema ikitokea tena atajiuzulu; ikatokea Gomz. Sasa pamoja na mawaziri wala rushwa kubanwa, huyu nae ajumuishwe.

    Vyombo vya habari rudieni tena kile kipande cha habari kwa sababu mnacho kwenye maktaba zenu. Hii itasaidia kukuza moyo wa kuwajibika. Kuna mwingine kule Znz nae alisema angejiuzulu baada ya meli kuzama, lakini haya ya upande wa pili si muhimu sana. Bado nalia na Hussein Mwinyi.........
     
  2. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    H. mwinyi ni muuaji asiyejali baada ya mbagala alitakiwa aongoze hatua mbalimbali
    za tahadhari na kuwajibisha waliozembea, badala yake akaona raha kuuza sura eti ikitokea tena anajiuzulu! Hata kama asingetoa ahadi hiyo anatakiwa kuwajibika, lkn kwa hili genge la kubebana...
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Na mwingine ni yule wa CUF Zanzibar na ile meli mbovu iliyoua watu zaidi ya elfu mbili. Nae kakaa kimyaa na watu wameshasahau.
     
  4. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kwangu mimi kutokuwa na maneno mengi na utulivu wake ndo kinachonifanya nisimbwatukie.
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu huyu jamaa simpendi kweli ni bonge la tapeli linajifanya pole usoni Hana tofauti na maige!!!!
     
  6. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Babake ndo alimpa shavu Lodovic utouh pale NBAA miaka ile akampa tena shavu kitombi wa kikwer.e toka masasi,mwacheni ale penshen ya mdingi we huoni makongoro Nyerere anakumbuka kondom baada ya gem!
     
  7. k

    kicha Senior Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    unamfaham mpaka uyo unaemwita waziri katokea jimbo gani?
     
  8. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hussein Ali Hassan Mwinyi (waziri wa Ulinzi kama sikosei ) hilo ndio jina kamili
    Baba mtu
    Ali Hassaein Mwinyi (Rais mstafu aliyewafunguwa macho waTanganyika kimaisha )walifika kumbatiza jina mzee rukra ni mwega muhimu ndani ya CCM bila yayeye itaporomoka chini, ni mzee mwenye kutowa amri na kutekelewa hakuna wakumpinga sasa ukijumuisha utaelewa nani Husein mwinyi.
     
  9. U

    Userne JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawa watu Dhamira zao zimekufa kabisa! Haiwezekani maangamizi ya mali, na kufa walipa kodi! wewe ukiwa unalipwa kwa ajili ya usimamizi wa wizara hiyo nyeti umekuwa unanyuti kama kilicho fanyika huhusiki! Ondoka ondoka ondoka kaka kabla ya Nguvu ya Uma haijakushughulikia!
     
Loading...