Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Bad girls ARE SEXY!!"

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, Feb 2, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimeshaona mara kwa mara watu wakiuliza kama mwanamke anaweza akawa wa kwanza kumjulisha mwenzake kwamba anamhitaji kimwili, na ni namna gani anaweza kufanya hivyo.

    Kwa mwanamke anaejiamini na kujua nini anataka kwa wakati gani inawezekana sana. Na njia za kumjulisha mhusika ziko kuu tatu (nnazofahamu mimi anyway).
    1.Maneno - Dirty talk inahamasisha sana.
    2.Mazingira.
    3.Matendo.

    1.Maneno.
    Baadhi ya wanaume (siwezi kusema wote) wanapenda mwanamke ambae heshima inaishia sebuleni na sio inaingizwa mpaka chumbani. Mkishavuka kile kizingiti, mkafunga mlango na kubaki nyie wawili tu you have to be able to whisper something dirty/nasty in your mans ear and turn in to a wild cat when you are at it.

    Kwa wale waoga a.k.a 'good girls' dirty talk can help spice up your sex life, it's a good thing. Dirty talk does not make you a bad person, you'll still be a good girl outside your bedroom!!. . it's just something that makes you a bad girl to your man and MUCH more desirable at times.

    Kwahiyo maneno kama "nakutamani, nakutaka, natamani/nataka u(ni). . . . . . au ni(ku). . . . . ." kwa text,e-mail ama kwa sauti nyororo na ya chini yanaweza yakamfanya mtu akarudi nyumbani mapema kuliko kawaida yake ama akaweka remote chini na kukupa wewe 'attention' badala ya TV ,gazeti au kitabu.

    Na uzuri wa hii ni kwamba waweza kumwandaa mtu MAPEMA kabisa, tangu hata asubuhi.

    2. Mazingira.
    Hii inahusu sana vitu vinavyoonekana, harufu pia kusikika.

    Chumba/nyumba kuwa imepambwa kwa namna fulani (mishumaa, maua, rangi ya mashuka), music wa aina fulani au marashi vinaweza vikamjulisha mhusika 'what's going to happen' as soon as he walks through the door bila ya bibie kutoa neno. Mara moja moja, haswa zile siku mnazopata bahati ya kubaki wawili tu nyumbani badala ya kila mmoja kuwa busy na laptop/simu/TV yake na kuACT kama vile hamna kitu mnachoweza kufanya kwa pamoja, bibie unaweza ukaufanya usiku uwe wa kukumbukwa.

    . . Cook his favorate meal. . .
    . . Clean up the place. . pendezesha mazingira. Tandika mashuka masafi, mazuri na yenye kuvutia. Nyunyuzia marashi anayopenda sana iwe perfume ama udi.
    . . Clean yourself up and dress the part.
    Pendeza. . mfanye afurahie kukuangali kwanzia juu mpaka chini.
    Nukia vizuri atamani kusogea na kuwa karibu na wewe.

    3. Matendo.
    Hii nadhani ndio the sexiest of them all.

    Kwanza imekaa kiuchokozi SANA na inahusu kuwa mwanamke zaidi. Ulaini, utaratibu, udekaji na uongozi juu.

    Unaweza ukaanza kwa kuvaa kichokozi. . kwa miili yetu ya kiAfrika isiyochukiza ndani ya kanga hata iwe mikubwa vipi Khanga moja should be and 'is' the best alternative in my opinion. Chagua ile laini, jitupie, onyesha guu na upaja uliojaaliwa atakutaka mwenyewe. Kwa wale wenye miili inayoruhusu (you don't wanna wear anything you can't pull off. . so kama umejazia sana let be of the tight and too revealing stuff). . put on a sexy lingerie and show it off.

    Tumia macho yako. . badala ya kumkata jicho mpaka aogope, legeza macho umvutie.
    Sauti yako iwe laini ukiongea. .tumia sauti ya chini.
    Kiujumla kaa kikaribishaji zaidi, tumia maringo yako ya kike, sauti ,maneno na muonekano wa kudeka.
    Ukimgusa (utajua mwenyewe unamgusa wapi) usitumie nguvu. Kua mtaratibu na laini. . . kama ni ukali utaurudia asubuhi.
    Ukiona yuko puzzled au hana speed ile unayotaka wewe take him by the hand and guide him.

    MWANAMKE ANAWEZA, HAHITAJI KUWEZESHWA maana uanamke sio kilema.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Ngoja nikafanye majaribio leo.
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    @Lizzy

    sadly, some women have nothing to offer in a r/ship hata upige ngoma na utumie speaker ili wasikie utajisumbua tu.

    @Heshima inaishia sebuleni kumbe wengine hata chumbani wanapandisha chupi juu ya kitovu hahaha safi sana.
     
  4. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,412
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    bonge la somo.
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwani kuna ubaya/ugumu gani kumwazishia mwenzio mchezo???
    it is my right
     
  6. LD

    LD JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmh shule nzuri, nitaianza leo leo.

    Ni kweli kabisa ulichosema Lizzy.

    Mmh walau mwanamke jitambue na jiamini kwa kile ukitakacho kwa mwenzi wako.
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kumbe. sasa kwanini wengine wakifika chumbani wanajifanya kununa?. uliyo yaongea yana akili.
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Matokeo muhimu ehhh!!
    Fazaa unaweza ukamsaidia mwenzako kama unaona ana aibu/heshima mpaka sehemu ambazo hatakiwi kuwa nazo. Hivi vitu vinafundishika. . . ni kiasi cha wewe tu kuwa mwalimu wake.
     
  9. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Lizzy unaongea kwa msaada wa marekani??
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usiache kumfundisha mama watoto kama hawezi.
    Marytina wengine wanaogopa/hawajui pa kuanzia japo wanajua wana haki sana tu.
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    okey, acha nika-practise
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hehehehe hii ni "Kwa hisani ya Lizzy" mwenyewe.
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,783
    Likes Received: 1,680
    Trophy Points: 280
    genius at work.... teh teh teh lol

    Lizzy Luu.. I love, Love what you just wrote.....absolutely brilliant ..

    But..
    Sex zote umezigonga chumbani tu ...
    Hivi sehemu zingine hakufai au ?? na je lazima iwe usiku...?
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hiii.Ahsante bibie.
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kurwa hizo nyingine tutafanyia kazi pamoja. . . alafu siunajua zinamhusisha mwanaume pia kwenye kushawishi mchezo, hii ya wamama/dada zaidi.
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,143
    Likes Received: 9,836
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    asante lizzy umeniongezea ujuzi.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama kawaida yako. . thank you BAK

    daughter. . karibu mwaya.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,622
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Thanx lizzy,naomba uwe kungwi wangu siku ya siku...lol
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I don't like "BAD" because everyone can be one, i like "NAUGHTY"......:eyebrows:
     
Loading...