Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baby Madaha: sijafiwa na mama mzazi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Hashpower7113, Oct 16, 2012.

  1. Hashpower7113

    Hashpower7113 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Siku chache baada ya kuenea taarifa kuwa Baby Madaha kuwa ameondokewa na mama mzazi, staa huyo amefunguka na kuweka mambo sawa kuwa aliyekufa sio mama yake mzazi kama walivyockia bali ni mama mdogo aitwaye Maimuna alisema baby madaha'mama yangu ni mzima wa afya na wala hana tatzo lolote la kiafya, hivyo watu wasielewe tofauti na kuwa mama angu mdogo alikuwa anaugua kwa muda mrefu sana mpaka pale alipokutwa na mauti octb 9 mwaka huu na kusafirishwa hadi musoma kwa mazishi'.

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  2. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo anakana hajafiwa kisa sio mama mzazi?.
     
  3. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Ana nyimbo yake mpya nmeiona kwa Nick sina uhakika kama kashaipeleka tv..mambo ya promo aya kila mtu anarudi kivyake.
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,225
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Ni vizuri kuclarify maana ikitokea bahati mbaya mama mzazi kaaga dunia ataumbiaje umma uliopkea taarifa potofu?
     
  5. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 779
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Umri unamtupa sasa...
     
  6. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maimuna?
     
Loading...