Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bababhoke has joined the Jamii

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by bababhoke, Feb 3, 2010.

  1. b

    bababhoke New Member

    #1
    Feb 3, 2010
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dear Jamii family
    Hi everyone!
    Thanks managers of jamii forums for this site. Very popular and useful rosource. I am an entrepreneur and a beliver of rich through hardwork and creativity.

    I promise to be a good team player in Jamii family

    Thanks again and good day
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,473
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini Bababhoke, jisikie uko nyumbani kabisa na hicho chumba cha kwanza mkono wako wa kulia kuna friji kubwa tu jisaidie kwa chochote ukipendacho ndani ya friji hiyo. Kuna Coke, Fanta na Sprite pia kuna beer za aina nyingi na pombe zetu za kienyeji pia kama vile kimpumu, Ulanzi n.k. :) Wasalimie sana Bhoke na Mama yake.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    amang'ana baba bhoke.....karibu sana...fita ni fita mura
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ya welcome. hope unawachukia mafisadi.
     
  5. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    karibu mula,kweli vita ni vita tu.
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Karibu sana wakwetu.
     
  7. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tasikira mura weito, aghao? Karibhu mbe!
     
  8. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Preta naona unajaribhujaribhu na wewe ni wa kure kwetu? wewe ni ghati, rhobi au bhoke?
     
  9. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ......haya sasa matani mura.......! karibu
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu Baba Bhoke. Mama Bhoke hajambo???? na Bhoke je??? na mdogo wake Bhoke???
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hapana carmel mimi ni wa kina manka ila nimekaa nao sana kina mura tukifanya fita
     
  12. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    haa kumbe wifi! okay, i hope hukupigwa mapanga.
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Poti karibu
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    karibu baba Bhoke
     
Loading...