Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baba Ambaka Binti Yake Mara 360 Atupwa Jela Miaka 14,400

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MziziMkavu, Sep 27, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,549
    Likes Received: 2,822
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Monday, September 27, 2010 2:43 AM
    Baba wa nchini Philippines ambaye alimbaka binti yake mwenye umri wa miaka 13 karibia kila siku kwa muda wa mwaka mmoja, amehukumiwa kwenda jela miaka 14,400. Mahakama ya nchini Philippines imemhukumu kwenda jela miaka 14,400 baba aliyembaka binti yake mwenye umri wa miaka 13 mara 360 ndani ya mwaka mmoja.

    Baba huyo awali alihukumiwa adhabu ya kifo mwaka 2006 kwa makosa hayo ya ubakaji ambayo aliyafanya wakati mama wa mtoto huyo alipokuwa nje ya nchi kikazi.

    Ikitoa hukumu ya kesi hiyo ijumaa iliyopita, mahakama ya rufaa ya mjini Manila ilitengua adhabu ya kifo aliyohukumiwa baba huyo na badala yake ilimhukumu kwenda jela miaka 40 kwa kila kosa moja la ubakaji alilofanya baba huyo.

    Kwa makosa yake 360 ya ubakaji yaliyokuwa yakimkabili baba huyo alijikuta akihukumiwa kwenda jela jumla ya miaka 14,400.

    Binti aliyebakwa na baba yake ambaye hivi sasa ana umri wa miaka 22, aliiambia mahakama kuwa baba yake alianza kumbaka mwezi januari mwaka 2001 baada ya mama yake kusafiri kwenda Hong Kong kufanya kazi za ndani na kumuacha yeye pamoja na ndugu zake wawili pamoja na baba yao kwenye kitongoji cha Los Banos, kusini mwa Manila.

    Mkasa huo wa ubakaji uligundulika mwaka mmoja baadae baada ya binti huyo kwenda kuwatembelea ndugu wa mama yake na kugoma kurudi kwa baba yake.

    Huku akilia binti huyo aliwaelezea ndugu wa mama yake jinsi baba yake alivyokuwa akimbaka karibia kila siku. Mama yake alirudi toka Hong Kong na kumfungulia kesi mahakamani mumewe.

    Mahakama ilitupilia mbali utetezi wa baba huyo kuwa alizushiwa kesi hiyo na mkewe ili aweze kuwachukua watoto akaolewe na mwanaume mwingine nje ya nchi.

    Haijajulikana kama baba huyo atakata rufaa hukumu hiyo ya kwenda jela miaka 14,400.

    chanzo: NIFAHAMISHE Tanzania news portal .: Habari za Tanzania :.
     
  2. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hizi tamaa nyingine jamani! binti yako kabisa?:confused2::confused2:
     
  3. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hii ni laana!! lol!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kweli dunia haiishi maajabu!
     
  5. Smiles

    Smiles JF-Expert Member

    #5
    Sep 27, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    This is madness, wangenyonga tu kha....:mad2::mad2::mad2::mad2:
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Sep 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,435
    Trophy Points: 280
    Mi baba mingine laana tupu.
    Dawa ya mibaba kama hiyo ni kuirga na kuipa hamu za kuingiliwa uwanja mdogo
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Laana hiyo, mbona hawajampiga risasi kabisa? Hafai huyu.
     
  8. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wangeongeza na kazi ngumu s%*"@!zi taipu zake...!:mad2::mad2:
     
Loading...