Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya zanzibar,ni lini slaa ataenda Lindi,Mtwara na Ruvuma?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TUNTEMEKE, Oct 26, 2010.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani watanzania wengi wanaitaji kumuona dr slaa..km kuna mtu anajua ratiba ya dr,bas atufahamishe lin ataenda huko lindi,mtwara,ruvuma.najua ruvuma alienda songea na mbinga masharik tu,vp kuhusu mbinga magharibi ambako nasikia chadema inanguvu na vp kuhusu tunduru na Namtumbo..chadema musijidangaye kuwa maeneo haya hayana kura za dr.zipo kura nying sana..shime chadema mpeleken dr maeneo haya.
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kumbe mamluki!!....ignore!
     
  3. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    sijaamini kuwa dr.slaa kavuta wazanzibar kiasi kile..........kweli huyu ni mtu wa watu..........kachukue kura zingine huko mwandishi wa thread anakosema kuna kura zetu sis chadema
     
  4. M

    Mikomangwa Senior Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PROF BAREGU mpeleke DR wa ukweli huko kusini kuna mavuno mengi ambayo yatawashangaza. KUNA MKONO WA MUNGU katika mtumishi huyu!
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi kumbe mtu ukienda kusikiliza sera unahesabiwa ushampigia kura unaemsikiliza? nilikuwa sijui mwenzenu kweli humu JF kuna ujuzi wa hali ya juu.
     
  6. G

    Gomezi Richard New Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukubali tukatae dr.slaa anatisha , hatumpendi kwasababu ya ushabiki wa kichama bali kwasababu ya utashi mkubwa wa kiasiasa, ucungu alionao juu ya nchi yetu na jinsi anavvyo ji risk kupata data za uchafu unaofanywa na watu wachache waliojinufaisha na kuwafanya watanzania wengine kuwa maskini wa kutupwa
     
  7. F

    Fikra Pevu Senior Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuweza kuwashawishi watu kuhudhuria mkutano wako ni hatua kubwa. SI YA KUBEZA.
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Saa ya ukombozi imewadia usiache kumpigia kura Dr Slaa hapo Jumapili
     
  9. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kweli mavuno ni mengi bali watendakazi ni wachache.
     
  10. W

    Watanzania JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 727
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi, huoni CCM wanavyohangaika kutafuta watu wa kuhudhuria mikutano ya JK hawawapati hadi wanakodisha watu kutoka sehemu zingine na kuwapakia kwenye malori. Mikutano ya Dr Slaa watu wanaenda wenyewe.
     
  11. tempo_user1

    tempo_user1 Senior Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr. Slaa alishalitolea maelezo kwenye mdahalo wa ITV Jumamosi kwamba anasikitika hataweza kufika katika majimbo yote kwa muda mfupi uliopo wa kufanya kampeni. akasema pamoja na kufanya mikutano hadi 11 kwa siku bado ameweza kufika majimbo yasiyozidi 150 mpaka sasa, na mengine imebidi aahirishe kutokana na tatizo la usafiri, nadhani kwa watu makini watamuelewa kwa kushindwa kufika katika maeneo yao, ala kaahidi kufika hata baada ya uchaguzi.
     
  12. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hata hivyo ameshafika Ruvuma. Tumpigie kura ili afikie Lindi, Mtwara na hata Mafia akiwa Rais wa JMT.
     
  13. M

    Mgosingwa Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli wengi tungependa kushauri Dr Slaa ni lazima afanye kila linalowezekana angalau afike mikoa yote kwani kwa kutofika baadhi ya mikoa hii italeta hoja kwa mafisadi kuwa hiki ni chama cha baadhi ya mikoa, bahati mbaya huko ambako hajafika ni kanda (Southrn zone) ambako kama umasikini huko ndo baba yake! Prof. Baregu kazeni buti tufike Lindi, Mtwara na Ruvuma tukachukue kura zetu na kujiweka sawa.
     
  14. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,803
    Likes Received: 1,067
    Trophy Points: 280
    Sasa yule amabye hapati wasikilizaji unategemea atapataje kura??? Wingi wa watu ni dariri za kukubalika ndiyo maana CCM wanasomba watu na malori ili waonekane wanakubalika.
     
  15. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa nini kashindwa kutembelea majimbo yote?
    Muda,hela au kukata tamaa kwa baadhi ya majimbo?
     
  16. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huko kusini hakuna Ukristo. Asilimia kubwa ni aislam na yeye Slaa ametumwa na kanisa.Pole sana Slaa kwa pigo la kukosa watu kule Zanzibar.
     
  17. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    nakubaliana na mtoa hoja wa kwanza. ni vema slaa aende mikoa hiyo ya kusini.
     
Loading...