Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Yondan na Barthez sasa Okwi nae kumwaga wino in next 72hrs!!

Discussion in 'Sports' started by CHAI CHUNGU, Jun 8, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Chanzo Shafii blog!
     
  2. M

    Masuke JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Vipi Shomari Kapombe hammutaki?
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ni heri kutazama moto wa welding kuliko kusikiliza habari za simba na yanga
     
  4. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Tunamtaka!
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Je Uhuru Selemani na Haruna Moshi?
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Tunamtaka!
     
  7. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Tunawataka pia!
    Tunamtaka na "MAKABURI NA MAHA-RAGE"
     
  8. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    okwi haendi kokote akitoka msimbaz tunamuuza kwenye pesa ndefu ulayaaaa
     
  9. M

    Masuke JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tufanye hivi, kile kikosi chenu kilichopigwa mkono mtupe sisi huku mkichukua wale mnaodhani kwamba bado mnawahitaji, halafu kile kikosi kilichowapiga mkono mchukue huku mkiacha wachezaji ambao mnaona hawana msaada, kile kikosi chenu ambacho hamkitaki sasa tutakiboresha kidogo na wale wabovu wa kwetu mtakaowaacha pamoja na kikosi cha mabingwa wa Uhai timu ya U20 ile iliyocheza na Asante Kotoko tuone kama mtalipa hizo tano.
     
  10. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ok ngoja nimpigie manji ili nimpe huo ushauri wako mkuu,thx.
     
  11. M

    Masuke JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mungu mlinde Manji, maana ikitokea kafa ghafla anaweza akaondoka na walipa kodi wengi sana.
     
  12. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,319
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Basi sisi tutafata kilichowapiga mwaka,haoooooo
     
  13. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    asee tunamtaka na Rage awe msemaji pale pentagoni
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ahsante kwa dua yako mkuu.
    Basi ngoja nimpigie riz basi!
     
  15. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Sure mkuu.
    Huyu jamaa atatufaa sana.
     
  16. M

    Masuke JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Nasikia kisiki wa Twiga star naye kesho anaingia nchini kwa ajili ya kumwaga wino ili kuboresha ngome ya Yanga queens ambayo Manji ana mpango wa kuifufua, ni kweli?
     
  17. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Yes ni kweli!
     
  18. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    ase mwambie husen javu wa mtibwa tunamtaka haraka sana
     
  19. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nasikia Yanga wanamtaka na Machaku...Wanadhani zile goli 5 zitarudi kwa kumchukua Okwi, Yondani na Barthez...Njoo muwachukue akina Nyosso, Maftah, Kapombe na sie Simba tunaanza upya kwani bila Simba Okwi mngemuona wapi? Wanaisema yanga ni timu ya Wangese hakukosea nampongeza sana.
     
  20. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hao ndo wakina nani?
     
Loading...