Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Walimu kutolewa katika zoezi la Sensa Vijana wachukua chao na Kusepa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchokozi, Aug 23, 2012.

  1. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari nilizozipata na kuzifanyi uchunguzi zinaonyesha kuwa baada ya Walimu walio wengi kuondolewa katika zoezi la Sensa na kuwaweka vijana waliomaliza Chuo na wengine Form sita na St Kayumba wengi wao wamechukua chao na Kusepa na sasa wasimamizi wa wakuu wanahangaika kupigia waalimu walio waacha ili waje kuziba pengo. Ama kweli ile hadithi ya SIZITAKI MBICH HIZI ili hali unazitaka.................Source vituo vya sensa na wasimamizi wakuu.
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Needs more clarification this uzi
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Duh! Kama ni kweli basi hii movie ya Sensa kiboko! Na kule kanda ya kaskazini mkoani Manyara jamii ya Watindiga na Wahadzabe nao wamesema ahesabiwi mtu hapa mpaka wapate kitoweo cha nyama ya PundaMilia ndipo nao watashiriki zoezi la kuhesabiwa! Hii nchi inavituko mpaka tufikie uchaguzi wa 2015 iko shughuli pevu.
     
  4. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    watasema CDM
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Zoezi hili wamekosea sana kuwatenga waalimu! Ninakuwa na mashaka sana na anuani na uhakika wa kupatikana kwa baadhi ya hawa watakaoshiriki kuhesabu.

    Ninaamini na nitasimamia, wamekosea kuwatoa walimu kwenye zoezi hili, wapo baadhi nina hakika kwa kutokuwa na cha kupoteza kwenye zoezi, wanaweza kufanya wanavyojua ili kupata hiyo posho. Hii inaweza kufanya hata na walimu lakini kupunguza hofu hii wangewachukua wanaodhaminika
     
  6. m

    mamajack JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nami natafuta sababu nigome bana.mie bila kunilete pweza wakati wanakuja kuhesabu basi makalani watarudia getini.hahahaha.udhaifu ni ugonjwa.
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,879
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Madhara ya hasira za Mr.Dhaifu na Liwalo na liwe
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    kweli?
     
  9. m

    mamajack JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    machozi,hebu niambie,hao walimu wanrespond vipi??na kuhusu malipo,semina inakuwaje???
     
  10. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watajaza data feki na kuziwasilisha, .........nenda kituo cha Tambaza Secondary na Mabibo Secondary kupata japo kwa ufupi
     
  11. m

    mamajack JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    asante kwa taarifa mkuu!
     
  12. C

    CHOMA Senior Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hilo sio la ajabu. Bado tunasubiri zoezi zima likamilike ndipo tathmini ifanyike ili Serikali yetu tukufu itupatie picha halisi ya zoezi zima lilivyofanyika kwa ufanisi ndipo methali ya Usiache mbachao kwa msala upitao tuweze kuifanyia kazi kama ni ya kweli au ni misemo tu ya Wahenga wetu.
     
  13. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hao Form VI na St. Kayumba wanajua kwamba Bongo kila kitu ni DILI!

    Ama kweli, mdharau mwiba mguu huota tende!
     
  14. m

    mamajack JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    serikali inayonyemelewa na mauti mipango yake huishia kwenye makaratasi tu.
     
  15. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    ....wenyeviti wa mitaa nao wana mgomo...kisa hawajapitishiwa mgao wa fedha....kaazi kweli kweli
     
  16. f

    filonos JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    na cdm wakifanyiwa ivyo watasema ccm.........tatizo ni ugumu tu ma maisha watu wanatafuta pa kufia....
     
  17. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    serikali hii haiwezi kuwa tukufu,hili neno tukufu mnalishushia hadhi bana.
     
  18. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,740
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    unajua hakuna cha Binadamu muhimu kuliko mwingine hawa walimu nao walitaka kutingisha kiberiti Nawahakikishieni hata wagome tena tutaingia madarasani na kufundisha. Huku kwetu zoezi litaenda vizuri tu wao wasubiri kuja kuwauzia watoto wetu bagia na Ice-cream au kuwachotea maji.
    Huwezi kugoma wakati shule zenyewe ni za Primary tena za kina Kayumba wakati unanyemelea sensa na Uchaguzi ukikosa ndo unalaumu serikali, MaDr waliwaponza ww ukigoma wenzako wanataka SENSA IPO NA HAITAHARIBIKA HATA WALIMU WASINGEKUWEPO
     
  19. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...Is this FACT or just What you are Wishing It Should Have been?? If Only Wishes Were Horses.....!
     
  20. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Mi mwalimu niliachwa kwenye semina;waambie hao wasimamizi wanitafute no yangu 0987654321,wanipe semina siku moja lakini malipo ya siku saba(245,000/-).Nitafanya hiyo kazi kwa ukamilifu.itabidi wafanye hivyo maana wameshikwa pabaya.
     
Loading...