Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya Makumira, Uhasibu Aarusha nao kufungua tawi la CDM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Saharavoice, Jan 24, 2011.

  1. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ndugu wana JF, baada ya jana Kamanda Mbowe kufungua Tawi la CDM pale Makumira university, habari nilizozipata sasa hivi ni kwamba Chuo cha uhasibu Arusha nao wako kwenye mazungumzo na uongozi wa CDM Mkoa juu ya uwezekano wa kufungua Tawi lao haraka iwezekanavyo.
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Habari njema.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Safi sana.
     
  4. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mount meru na arusha university nao waige mfano huo
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Well done!!
     
  6. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Safi sana,
     
  7. Ba Martha

    Ba Martha JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 338
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    gud:angel::angel:
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Safi sana, vijana ni taifa la leo!!!
     
  9. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii ni habari njema. Nadhani kuna umuhimu wa kufungua matawi ya CDM hata sehemu za kazini. Kwa vile ni muhimu kuongelea mustakabali wa kitaifa kama masuala ya Katiba, rushwa n.k.
     
  10. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huo ndiyo makakati mkuu, lazima kupiga kwanza kukichwa. huu ni mpango wa Nchi nzima.
     
  11. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jana tumeambiwa, Kwa CDM Vijana ni Taifa la leo siyo Kesho
     
  12. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu SV
    hizi habari ni za kusisimua. Nahisi kutokwa machozi ya furaha.
    Huu moto utaendelea kuwaka..hakuna wa kuuzima!!
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,539
    Trophy Points: 280
    Big up CDM shika wanavyuo wote baadaye wape nyenzo waende vijijini, CDM msisahau kuja huku SAUT moto wa huku ni mkubwa kuliko muulizeni Masha atawasimulia.
     
  14. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good news for the people of Arusha.
     
  15. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    nashkuru Mungu saaannaa...manake hicho chuo, wengi wa wanafunzi ni chadema lakini baadhi ya viongozi ni ccm na wanawaharibia chuo sana...mpaka hivi sasa kuna mgogoro mkubwa baina ya wanafunzi na serikali yao.. Viongozi wana kashfa za rushwa, na wengi wa viongozi hawa ni wanachama wa ccm... Nashukuru Mungu sana kama tawi la chadema litafunguliwa hapo... Bigup wanafunzi wa uhasibu..
     
  16. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inatia moyo, maendeleo mazuri. SAUT hongereni nanyi, vuta kamba na jiji la mwanza hakuna kurudi nyuma. Moto huo uendelee Tanzania yote hadi vijijini ambako kuna mtaji wa ccm
     
  17. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hapo panatakiwa umakini mkuu vinginevyo vibarua vya watu vitaota nyasi asubuhi!!! Kumbuka code of conduct for public service inakataza siasa kazini. Kama mnatupenda na mnapenda tuendelee kuwaletea vitu laivu tubaki kuwa wanachama /viongozi katika matawi ya mitaani. Vinginevyo wengine hatutaruhusiwa hata kuingia ofisini na tutakuwa watuhumiwa wa kwanza likitokea lolote baya mfano mgomo au kuvuja kwa siri. Nadhani umenipata mkuu
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Job well done
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    He ehe he Waziri ajue mfanyakazi wake yuko Chadema siku inayofuata hauna kazi
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nguvu ya Umma
     
Loading...