Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kuzaa binti, JAY-Z sasa ashika adabu kwa mabinti

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Rutashubanyuma, Jan 19, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Jay-Z has said he would stop using the word 'bitch' after he and Beyoncé Knowles had a daughter, Blue Ivy Carter. Photograph: Reuters/Corbi

    Nilifikiri heshima hahitaji hadi ulizwe au utishiwe kulizwa.............................JAY-Z baada ya kupata toto la kike sasa kaahidi kutotumia misamiati ya kuwakashifu wanawake kwenye nyimbo zake na siyo wanawake wote wanaridhishwa na huu msimamo mpya wa JAY-Z................................jisomee
    [h=1]Jay-Z – dropping the word 'bitch' doesn't begin to cover it[/h]
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    huyu mama mwandishi aonekana haridhishwi na huu unafiki wa JAY-Z................
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    I don't real care about all this jabarasheee..
    Just wanna see baby's face ..
     
  5. u

    utantambua JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hip hop mziki wa ajabu sana, uko club ngoma inapigwa bitch kibao au maneno makali zaidi kama (I put a d*ck in your ear, a d*ck in your ear, bitch f*ck u bitch f*ck u) ndani ya ngoma hizo lakini wa kwanza kukatika na kushake hadi jasho lawatoka ni wasichana wenyewe, na ndio wa kwanza kushobokea kutokea katika video hizo hizo za nyimbo: sio mimi ni maneno ya chris rock yule comedian
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    a baby's face 4 what?

    Inabidi tupige kampeni ya kuwalinda watoto na biashara za wazazi wao....................don't you think she deserves her privacy too...........just like all of us?
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    labda hii ndiyo sababu inayomfanya Afrodenzi kubadilisha somo.............kutoka female abuse to a baby's face.........
     
  8. client3

    client3 JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    so shame ni wanaume wengi wako kama huyu hawamheshimu kabisa mwenye jinsi ya kike,badilikeni mlio kama huyu.
     
  9. Q

    Qsm JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 368
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Nadhani wanaume wenye tabia za kukashfu wanawake lazima wajue kuwa akili zao ni finyu kwani unayemkashifu ndiye aliyekuzaa, aliyekulea na anayeishi nawe katika maisha yako yote!
     
Loading...