Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kutajwa na Jopo la UN; Mndolwa aondolewa Burundi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AmaniKatoshi, Dec 11, 2009.

  1. A

    AmaniKatoshi Senior Member

    #1
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Salome Sijaona Balozi mpya Japani


    [​IMG]

    Kikwete picks envoys to Japan, Saudi Arabia and Burundi

    PRESIDENT Jakaya Kikwete has appointed new ambassadors to Japan, Saudi Arabia and Burundi to fill vacant posts. The appointments take immediate effect.

    A statement issued today by the Ministry of Foreign Affairs and International Co-operation said that Ms Salome Sijaona (pictured above) has been appointed Ambassador to Japan to replace Ambassador Elly Mtango who has retired.

    Ms Sijaona formerly served as the Permanent Secretary in the Ministry of Lands, Housing and Human Settlements Development.

    The statement said that the president has appointed Prof Abdillah Omari as Tanzania ambassador to Saudi Arabia, to replace retired Judge Khamis Msumi who has retired. Before the appointment, Prof Omari served as the Director of Centre of International Relations in Dar es Salaam.

    President Kikwete has also appointed Dr James Nzagi to be Tanzania’s Ambassador to Burundi, replacing retired Brigadier General Francis Mndolwa who has retired. Before his appointment, Dr Nzagi served as a director in the President’s Office.

    Source:
    Daily News
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    Aitwe aeleze hayo maongezi yalikuwa ya nini............yanahusu nini atuelezeee...hawezikutuygombanisha na kabila dogo wetu then mtamtoa kirahisi rahisi hivyo.....
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kunani kwani jamani sijaelewa nani aitwe na aeleze nini.
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    ...President Kikwete has also appointed Dr James Nzagi to be Tanzania’s Ambassador to Burundi, replacing retired Brigadier General Francis Mndolwa who has retired. Before his appointment, Dr Nzagi served as a director in the President’s Office....
     
  5. A

    August JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2009
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,678
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Hivi Mama Sijaona hajafikisha Retirement Age?
    Na alikuwa anataka kugombea Jimbo Gani? na ni nani Mbunge wa Sehemu hiyo kwa Sasa.?
     
  6. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,230
    Trophy Points: 280
    mnhhh....haya bwana...hata report ya UN haijatoka officially...naona timu pinzani inaogopa na kufyata mkia....hoja ijibiwe kwanza sio kuondoa ushahidi....then atapewa post ipi mkuuu...
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Dec 11, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mama sijaona ana miaka 60 na miezi minne hivi
     
  8. K

    K4jolly JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2009
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hao mabarozi wanaorudishwa/Retirement wana miaka mingapi?? Au kwa mabarozi nizaidi ya 60 yrs!
     
  9. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tanzania Itajengwa na wenye MOYO na kuliwa na wenye MENO, na bado.
     
  10. O

    Ogah JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Zawadi ya Kisiasa kwa Mama Sijaona.......uteuzi huo bado haumzuii kugombea ubunge..........na nia yake bado ipo.....

    Hongera sana Mama Sijaona.......umefanya kazi kwenye mazingira magumu sana na kwa uadilifu.........huyu mama ni mmoja wa mifano ya kuigwa kiutendaji

    Mama Sijaona nenda katumie uzoefu wako kuimarisha chachu ya mahusiano na nchi ya Japan na hasa kwenye miradi ya maendeleo (elimu, Kilimo), uwekezaji na utalii..............
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hili ni 1 million dollar question!! Mama sijaona amestaafu na kuagwa kama mtumishi wa serikali, lakini amepata ajira nyingine!!!

    Kweli aliye nacho ataongezewa, sasa sijui huyo anayerithiwa Japan ana miaka 80 au 90?
     
  12. shakidy

    shakidy Member

    #12
    Dec 11, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    kwa hiyo mama sijaona akiondoka na utii na uaminifu wake at 60 yrs haitoshi? haya JK amewaahidi wa TZ serikali ya vijana akipewa kura mwakani.
     
  13. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaondolewa uwanjani asimharibie mshkaji wa JK
     
  14. J

    JokaKuu Platinum Member

    #14
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    Mwanakijiji,

    ..Dr.James Nzagi ndiye Nzagi anayetajwa hapo chini na Yoweri Museveni?

     
  15. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #15
    Dec 11, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280

    Nadhani ndiye yeye huyo huyo... nadhani sasa wanaamua kwenda kusafisha madudu yao.. ila wamechelewa sana..
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Du kazi kweli kweli. Hivi alikuwa anataka kugombea ubunge jimbo gani vile?? Siasa ni mchezo mchafu?

    Kwa ufupi huyu mama ni strong na aliweza sana kupambana kwa kiasi kikubwa na ufisadi wa pale ardhi. Ardhi palikuwa pabovu sana kule mwanzoni. Sijui katibu mkuu mpya pale ataweza kuwa smart kama mama Sijaona??!!!

    Acha apate upepo wa Japan na apoumzike kidogo ajikusanyie JPY ya kutosha na kusazia vitukuu.
     
  17. GY

    GY JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Utumishi uliotukuka sawa, ila amestaafu huku anaenda kumpokea mwingine aliyestaafu kule...uwiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!!!!

    Sasaivi utasikia Mwanyika anakuwa katibu mkuu kumpokea anayestaafu, na Arthur Mwakapugi anaenda kumpokea balozi Adadi baada ya kustaafu
     
  18. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Mabalozi umri wa kustaafu ni miaka 60 kama mfanyakazi yoyote serikalini lakini pia kama mfanyakazi yoyote mwingine anaweza kufanya kazi kwa mkataba baada ya hapo. Tatizo kwenye hizi presidential appointments kuna motives nyingi ila mimi nadhani kama kweli mtu alikua mchapakazi na anaonekana ni yeye ndiyo anafaa katika nafasi fulani basi siyo vibaya kumuongezea muda kidogo baada ya umri wa kustaafu. Sijui if that's the case na huyu mama.
     
  19. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    jokaKuu,
    Yule Nzagi wa intelligence sikujua kama ni Dr. Ngoja nitaulizia kwa maana tulienda shule moja ila alikuwa miaka michache nyuma yangu.
     
  20. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,104
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Acheni longolongo huyu mama hawezi kufikiwa na waziri yeyote mwanamke aliyeko kwenye serikali ya sasa! Ni kichwa hasa! Nina wasiwasi na hii serikali ya kifisadi! Hizi ni mbinu za kumuondoa na kushiriki katika uchaguzi mwaka kesho! kama sikosei anatoka jimbo la Membe na ameshashtukia nguvu za huyu mama! Bumburuka mama baki hapa unapaswa kuwa waziri wewe ni kama Mh Magufuri! Tunakuhitaji
     
Loading...