Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya kutajiwa makovu ya mwilini ya mke wake amwaga machozi bar

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mshume Kiyate, Jan 14, 2012.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wakuu JF.

    Hii imetokea maeneo ya Kijitonyama Dar es Salaam Hongera Bar.

    Jamaa mmoja alikuwa kalewa na kuanza kuwatolea maneno ya dharau na kejeli vijana wawili waliokuwa wamekaa nae meza jirani.

    kuwa nyie masikini mnafanyaje hapa? Wale vijana wakamjibu Bro! Tunakuheshimu..

    Jamaa akaendelea kutoa kauli chafu, kijana mmoja akamwambia msalimie mke wako!

    Halafu mwambie lile kovu la kwenye paja, pamoja na la mgongoni atapona lini? Halafu napenda sana Dimples zake za kwenye makalio zilivyookaa vizuri.

    Jamaa kusikia hivyo akaangusha kilio na kukimbilia kwenye gari lake!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha. . . .
    Kaazi kweli kweli.

    Kwanza inabidi aache dharau maana inawezekana anamdharau hata mkewe ndo maana katoka nje kumkomoa.
     
  3. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    HAHAH!!kuna vijanaa nomaa kwa kukaririi milii ya wezao
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hawa vijana wa mjini mnaowaita wauza sura ni watu hatari kwenye ndoa zetu.
     
  5. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wamemuweza.
    Safi sana
    OTIS
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    hamna lolote
    mtu anaweza kumchungulia mtu akiwa gesti na kujifanya alikuwa nae
    au labda ni muuguzi au daktari
     
  7. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Vijana walikuwa wanamsaidia ndo mana wakayajua hayo makovu ya ndani ya mkewe, akome na dharau zake.
     
  8. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Boss hawa walikuwa wanasaidia jamaa haiwezekani wachungulie kovu hizo zote kwani haspital watu huvua nguo zote? Halafu Boss we muda wote umekaa kilevi tu why? kwanini?
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    The Boss, umenichekesha naona umeamjua kujiliwaza na kujifariji...haya wale vijana walikuwa wauguzi wa hospitali
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hahahaaa kweli huyo jamaa kapatikana
     
  11. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sasa alikimbia kwa aibu au hasira??? je alikokimbilia kulikuwa nausalama ??? maana alitakiwa kurusha ngumu pale pale bar kwa jamaa
     
  12. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu hata ukirusha ngumi kazi bure! Jamaa alikwenda kulilia kwenye gari lake baadae akaondoka kwa speed ya hatari utadhani fomula one!
     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aghhhhr,....kuna avatar zinachefua unaweza uondoke JF kwa mda kwanza.
    God forbid.
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,994
    Trophy Points: 280
    ​mnnnnh hapa atakufa mtu,lol,
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    alichokimbia ni nini??
     
  16. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyo wife atakuwa alipata kichapo cha kufa mmtu
     
  17. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    kwani alipomuoa alikuwa bikra ? km alimkuta kashachakachuliwa ,basi wanaweza wakawa x wake au tabia za wavulana kuhadithiana akawa amezisikia hizo habari kutoka kwa x wake.....anyway it could mean anything lkn pia inaweza kuwa si lolote si chochote ,na hakuna mtu anayeweza kutangaza kirahisi hivyo kuwa katoka na mke wa mtu
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    ha wapi! Jamaa walimmega mke wake.
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Vijana wanapa pongezi kwa kujua confidence ya jamaa na kuishusha, tehe tehe tehe tehe tehe.
     
  20. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Inahitaji ujasiri sana kumdhihirishia m2 kwamba unakula vitu vyake hata km amekuudhi namna gani!..halafu huyo mwanaume anayelia kwa kuambiwa mkewe anamsaliti ni wa sayari ipi?!!

    Any way, labda ndo vituko vya uswazii.
     
Loading...