Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Baada ya James Ole Millya kujitoa UVCCM tutarajie kuona na kusikia nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchokozi, Apr 17, 2012.

  1. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenyekiti wa Jumuiya ya Vijana wa Chama Cha Mapinduzi (UVCCM) Mkoa wa Arusha, James Ole Millya, amejivua nyadhifa zake zote ndani ya chama hicho na kujiunga Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema).Je nini mwerekeo wa UVCCM ?
     
  2. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    NYADHIFA GANI ALIZOJIVUA ZAIDI YA UVCC mAGAMBA
     
  3. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ujumbe Kamati ya Utekelezaji UVCCM Taifa, Mjumbe Kamati ya Siasa Mkoa na Mjumbe Halmashauri Kuu CCM Mkoa wa Arusha.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hakika u mchokozi
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Siasa za TZ hazieleweki na wanaoziendesha wengi sasa hivi wamefanya ni sehemu ya "kutokea".
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aliyeanzisha thread hajajipanga na haiekeweki katujuza nini hapo
     
  7. t

    thandiswa Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunamkaribisha CDM,karibu mwaya bora ulivyojivua gamba umeota mapemaaaaaaaaa kabla hakujakucha!
     
  8. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ukivuta ndumu na kunywa viroba ndo unaweza ukatabiri kitakachotokea
     
Loading...