Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Azam -mtibwa vs baraza jipya la mawaziri mwenye updates tafadhali ajimwage hapa jamani

Discussion in 'Sports' started by JATELO1, May 4, 2012.

  1. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    WANAJF;
    Pamoja na kwamba sote masikio yetu yako Ikulu kwa ajili ya Baraza la Mawaziri, ambalo kwa hakika halitakuwa na jipya kwasababu ya uzoefu etu na JK. Mimi naomba mwenye updates za mechi ya marudiano kati ya Azam na Mtibwa atusaidie, kwani hiyo mechi inaweza kuwa na jipya kuliko Baraza Jipya la Mawaziri ambalo litakuwa la kupeana ULAJI tu na si kwa maslahi ya Watanzania.
    TELO
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    updates za Taifa -AZAM VS MTIBWA Please!!!!!!!!
     
  3. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Mkuu tumtafute crashwise popote alipo yeye ndio mkali wa updates
     
  4. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    na saint izuga naye. Yaani mimi nina hamu na matokeo hayo kuliko Baraza la mawaziri ambalo halina jipya.
     
  5. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,708
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    mungu wangu wanacheza kombe gani ..........mbona niliambiwa azam wamepewa pinyi tatu hebu ngoja nisame magazeti ya nyumbani ,,,,anayenipa habari za nyumbani yaelekea anazitoa vijiweni mwembe yanga
     
  6. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mechi inarudiwa leo taifa kuanzia saa 10 jioni ya leo. Kamati ya nidhamu iliamua mechi irudiwe leo.
     
  7. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,708
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    ahsante kaka mtoa habari wangu nampa 0 ...
     
  8. E

    Eddie JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 516
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simba bingwa, Azaam kafungwa na Mtibwa leo 2-1
     
Loading...