Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Awe vipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by N12345C, May 26, 2010.

  1. N

    N12345C Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :confused2:Ivi akina dada, ni vipi mnataka mvulana awe? and for men ni vp mnataka msichana awe?

    sina uzoefu sana, ila nachojua kuna zile tabia ambazo ni common wasichana wanapenda vilevile kwa wavulana.Wana JF naileta kwenu maana mi kichwa kinauma.



    HI TO ALL
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi nataka msichana wangu awe kicheche, mchawi, mchoyo, mchafu, asiyependa wageni, mwenye majungu, matusi, gubu na kila tabia mbaya.
     
  3. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hilo jina lako mwenyewe nimekubali.............
     
  4. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ili iweje Mkuu?? Lazima kuna sababu! na siku hizi type hiyo hawapo.
     
  5. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    LOL hapo mkuu nimekubali.....sasa hapo uko serious au unataka tu-negate hiyo kitu au unaonesha kwamba ni obvious!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
     
  6. Shostito

    Shostito Member

    #6
    May 26, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi sipendi mwanaume anaye nichunga kama mtoto.
    Mara apekue simu yangu, nikipokea simu yeye apata hofu.
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    Basi kumbe wewe hunifai.
     
  8. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani we ungependa awe vipi? hata kwa uzoefu wako mdogo lazima una preference
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    :hug:haaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!! haaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!
    minampenda mwanaume mwenye kunuka mdomoi,kikwapa,
    afui boksa anvaa wik nzima,
    mwenye kuchek chek simu yangu ol da tyme,haniruhusu ata kwenda kwenye kipeimara cha mdogo wangu ye wivu tu,
    mwenye kunipiga,kunisema ta nikichelewa kuandaaa msosi,
    anayetaka gemu mara tano kwa siku,
    kanisan/msikitini apajui,
    bongolala yani isnt director,advisor,collegue,frend of mine,yan nkipata matatizo msaada nkautafute ukoooooooooooo,
    ana kazi nzuri lakin ada za watoto atoi,chakula anunui, ata kuzuga na vijizawad vya buku akuna......yaan lipolipo tu........tusaidian domestc
    expense,mleeeeev sana,
    ana mademu nje kibao..........
    caring,handling ni f ova W!!!!!!!!

    NOW BROO IZ YA TURN
    KM UNA AKILI NZURI THEN U KNW what i mean
    make t vicevsal na maisha yatakuwa bora
     
  10. Shostito

    Shostito Member

    #10
    May 26, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini sifai mpendwa.
    Namaanisha sipendi mwanaume mwenye wivu wa kupindukia kiasi kwamba anakuchunga kama mtoto.
    Au weye ni mmoja wa hao wanaume nnaowasema?
     
  11. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa jinsi ulivyo, inabidi
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kaaazii kweli kweli..
     
  13. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    and vice versa is true!!!!!!!!!!
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    Mwanaume lazima awe na wivu wa kupindikia kwa mkewe/mpenzie
    Mwanamke ni lazima achungwe kama mtoto
    Mimi ni mwanaume mwenye sifa hizo za kiume.

    Unaona? wewe utakuwa hunifai.
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ha ha ha safi sana hizi sifa ni nzuri na mbadala sana
     
  16. N

    NKUBA Member

    #16
    May 26, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    :hug:kila mtu anajua standard zake ambazo anataka mwenza wake awe nazo, bt wanawake hupenda sehem yenye usalama:angry:
     
  17. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kitu personnal sana hiki, but kila dume au jike ana vitu vyake anavyopenda.
     
  18. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    We mbona hujiamini kama humfai huyo bwana haina maana huwafai watu wote unaniangusha hivyo shosti!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Do u really mean it??
     
  20. N

    N12345C Member

    #20
    May 26, 2010
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimewapateni dada Rose(unajina la dada yangu kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa) na Sumbalanyiro, BIG UP. lakini mi nilikua nataka zile deep and love oriented. Rose (1980) ndo mwaka wako wa kuzaliwaaaaaaa?
     
Loading...