Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Avatar ya MadameX

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Jun 21, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Huwa nikiitazama nacheka sana maana inanikumbusha kwamba tumewahi kuidiscuss sana picha hiyo wakati tu imetoka na nakumbuka maneno ya watu........Dah walah nafurahi mie!
    Thank you MadameX kwa kunifanya nitabasamu kila mara ninapopita na kukuta avatar yako
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    oraiti
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ya Erotica na Amyner ziko juu sana
    Ila hata ile nusu ya cacico si mbaya sana lol
    Na ukitaka upako ya Remmy inahusika
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duuh, kumbe kulikuwa na mjadalah about me.....sijawahi kuuona
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Acha wivu
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    I think ilikuwa last year kule kwenye jukwaa la fotos
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yan nyie watoto mna bahati tuko chitchat ningeropoka hadi mshangae lol
    Mnatutia muwashawasha tu dah
     
  8. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    mwaaaaaaah. come this way papito.
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Dah kuna watu huwa hawalali humu eeh! Hii inaonyesha ni namna gani hawana wenza au kama wanao wamewachoka au wamechokana. Post saa 7,8,9 usiku khaaa!
     
  10. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,191
    Likes Received: 2,326
    Trophy Points: 280
    Kuna mpango kazi wa kuigeuza JF the next FB!!
     
  11. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    No. Ikiwa hivo tutakuwa tumeishusha hadhi sana. This's the home of great thinkers bwana
     
Loading...