Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Authorized Point For Checking DNA

Discussion in 'JF Doctor' started by Buswelu, Jun 15, 2011.

  1. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Please wana JF

    Naomba kujuliwa ni hospital gani zinaruhusiwa kufanya DNA Test tanzania....nimeuliza muda si mrefu wanasema ni Muhimbili tu.Tanzani Nzima!
    Hii ni kweli kwa nchi nzima tuna DNA Test point moja...!!Kweli urgent i need to knw.
     
  2. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Najua wanaofanya DNA ni Mkemia Mkuu wa Serikali ila kuna taratibu zake za kujua sababu na vibali. Kwanini usianzie pale upate maelekezo?
    Ni karibu na Ocean Road Hopsital (campus moja).
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ok Jamaa anataka kuona mtoto kama ni wake....thats all he need.Ntamwambia aanzie pale.
     
Loading...