Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari za kuporomoka kwa uchumi kwenye mahusiano na ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Mar 2, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ukiacha mabo ya mboga na matumizi mengine

    - Nyumba ndogo hazitembelewi na zimezidi kubipu

    - Waliotongozwa siku za nyuma wakachomoa sasa wanajilengesha na mijibaba haiwataki

    - Baadhi ya mahusiano yamevunjika kwa kukosekana uaminifu

    - 'Pump' zimeishiwa nguvu, kwani watu hawali vizuri, hali inayotishia heshima ya 'wababa'

    - Baadhi ya wafanyabiashara wadogodo wadogo wanawake wanaonekana sehemu za starehe wakiwa wamejiremba wakijitahidi kuongeza kipato

    Mi nadhani tuzidi kukazana kuibana serikali iboreshe mambo...
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    We lalamaika hali ya uchumi tu wengine wanaendelea kupeta kama haiwahusu vile, kwa kweli hali ni mbaya sana
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kuna ukweli kwenye hayo uliosema.....ila sitashiriki kuibana serikali kwa ajili ya huo upuuzi!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...