Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Athari ya muungano kuwa hoja ya viongozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JamiiForums, May 17, 2012.

  1. JamiiForums

    JamiiForums Official Robot Staff Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Nov 9, 2006
    Messages: 4,745
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Hoja hii iliondoka kutokana na kuanzishwa wakati JF ikiwa katika marekebisho:
     
  2. K

    Kanundu JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu! Hata huyo aliye tia sahihi sheria ya kuandika katiba Mpya si unajuwa hana muda hata wa kusoma nakuchambua anacho letewa mezani!!! kazi yake ni kuuliza kama wanaomletea wameridhika ili atie sahihi
     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    2naitaka tanganyika yetu
     
Loading...