Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Asumani na uevi!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lole Gwakisa, Sep 12, 2010.

  1. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Braza Asumani alikuwa ameyatandika njwii!!
    Lakini baada ya kupigana na walevi wenziwe,akakumbuka safari ya kurudi nyumbani akapita pembezoni kabisa mwa barabara, mguu mmoja barabarani mguu, mwingine nyasini.

    Kwa mwendo huo na mtindi aliounyaka akawa na mwendo usio wa kawaida.
    Mara akatokea Afwandi Mwita akamuuliza "aroo umerewa"

    Asumani akajibu" af ..af.. afwandi una uhak...kika hilo ndo ta..ttatizo la..l..langu?"
    Afande Mwita"nina uhakika umelewa kwa jinsi unavyotembea,twende kituoni , reo utarara serro"
    Asumani" l..lo Mola Mkubwa ni. nikifikiri nsshakuwa kiwete"
     
Loading...