Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Assistant Accountants - Required !

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Endaku's, Mar 14, 2011.

  1. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hellow wanajamii , kuna kampuni moja ya kigeni inahitaji wahasibu wasaidizi , mimi hapa ni muhasibu na tunahitaji watu junior - please sitaki kudisclose email ya ofisi hapa soo anayehita atume CV email albertkei@rocketmail.com urgently please !
     
  2. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haya tunatuma mana ake serikali imetupa mikopo halafu haitaki kutuajiri
     
  3. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    haya kaka tupigie dau huko uliko maana huku hali si shwari.....
    we tuite kenye interviwe hizo certficates tunazoattach zisikushtue maana kwa maisha yalivyo tunaangalia mshiko na siyo title.
     
  4. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Guys we need assistant accountant , for those with higher qualifications this offer will be too low for you , please i cant take you through cause what we need is junior person ! Maximum qualification we need is a bachelor and minimum is Diploma !

    Iam sorry !
     
  5. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    weka eamil za kazini, kama hujui andika CV usitake udese za watu...toa na more details
     
  6. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    pole na kazi kaka , cv ni za kukopi kwa watu kweli jamani , kwenye net zimejaa kibao sidhani kama niko hapa kufanya utani na watu ,ndio maana nikasema ni junior position ,niliona vyema kushirikisha wanajamii ,na mbali na hivyo walioleta cv watathibitisha hapa ! Kama wameitwa kwa interview pole saana mkuu , naona umekaa kimajungu majungu tuu , njoo nikupe kazi !!!!
     
  7. blackdog

    blackdog Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu tupatie sifa zinazohitajika kwanza, ndio tujipime kwanza kuwa tuna fiti au laa? Tupatemaamuzi ya kutuma CV zetu.
     
  8. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Junior Position duties
    -Prepare payments ,recons for payment and cheque writtings
    -Petty cash
    -Bank Reconciliation
    -Data Entry in SAP - if you dont know the System we will provide internal training
    -Others - like filling System of the documents etc
    -Payroll knowledge or we can take un through as well

    So i believe with these duties a CPA is overqualified and not motivating , basically anybody with diploma to degree in Accounting !
     
  9. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Ameweka qualification juu.. so pitia thread juu!!
     
  10. s

    shiezo Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sawa kaka
     
  11. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mmh siku njema yaanzia asubuhi, kwa hii job description iliyopinda pinda please be very very careful.
     
  12. G

    Godwine JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kampuni gani hutaki kuitaja ni ya madawa ya kulevya nini ...............wahasibu wadogo hawapatikani pandisha dau waje wakubwa
     
  13. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #13
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Thansk Mkuu , nisaidie hiyo Job Des maana nilichotoa ni highlight ya duties for the post sijui kama sawa Job Des
     
  14. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #14
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pole Mkuu , wameshapatikana na walikuja wanajua ni kampuni gani ! Sijui watu wakoje nilazima uchangie tuu hata kama pumba ?
     
  15. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #15
    Mar 18, 2011
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Any way guys iam done , nimeshapata watu 40 na nimechagua 10 nafasi 2 tuu wahusika watapigiwa simu !!!
     
  16. G

    Godwine JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hiyo ni kampuni ya hajabu ambayo haitakiwi kutajwa .........ok lakini kazi njema ..............ila ukihitaji ushauri katika finance au acc usisite mimi bado nahitaji kufanya shughuli binafsi sio kuajiriwa........
     
Loading...