Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari wa barabarani apokea rushwa live bila woga, abiria wacharuka, dereva awatuliza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa kusoma, Aug 13, 2011.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Wadau niko kwenye hiace nasafiri kutoka kigoma kuelekea kibondo.
    Tumejazwa kama dagaa kwenye maboksi, gari imepakia mizigo na linakimbia sijawahi kuona, Kinachonishangaza hapa ni kwamba tumeshavipita vituo viwili vya trafic lkn kila tunapofika kwenye vituo hivyo dereva anaenda kusimama mbele zaidi hlf anarudi nyuma anaongea na trafik na safari inaendelea hawa jamaa hawakagui usalama wa gari na abiria hata kidogo tumemuuliza dereva amesema hiyo ni kawaida wao wamezoea.
    Nimepanga tukifika kituoni niende kushitaki kwa mkuu wa wilaya au wadau mnasemaje?
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vema kama una simu yenye camera chukua picha ya huyo dereva anapoongea na traffic iwe ushahidi, maana polisi hatakiwa azungumze na dereva kwa siri mbali na gari lake na askari huyo bila hata kuja kuangalia kinachojilia ndani ya gari na wasafiri hali kadhalika usalama wa abiria waliomo ndani ya gari.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hivi hicho ni kitu cha kuleta hapa jamvini ili kijadiliwe? Kuna umuhimu wa kuuliza kiwango cha elimu cha mtu kabla hajawa member wa JF.
     
  4. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka kama haya mambo ya ku ignore issue hizi za rushwa ndio yametufikisha hapa tulipo leo, nchi imejaa uvundo wa rushwa, kama kuna wazalendo kama hawa wanajitokeza na kuonesha kukera kwao na rushwa, wewe unaona ni wajinga hadi kustahili kutaka kujua elimu yake, napata shuku kidogo kuwa anaestahili kuhojiwa elimu yake ni wewe na wala sio mleta mada. Ni mwisho ujue tu elimu bila busara haina maana, leo hii nchi hii inaongozwa na wasomi lakini wasio na busara na sasa tuko hapa tulipo!
     
  5. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    ni mawazo yako, kujadili kitu chochote ni hiyali ya mtu mwenyewe, hakuna anayekulazimisha ku-comment kwenye thread yoyote. Km wewe unaona suala la rushwa ni dogo sijui ungependa ni mambo gani yaletwe jamvini, angalia mgao wa umeme, matatizo ya mafuta, kupanda kwa gharama za maisha, watu kupokea posho zaid ya moja na mengine mengi km hayo chanzo chake ni rushwa.
     
  6. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni ujinga wenu, mpangwe kama dagaa kwani nyie ni maiti.hamna ufahamu wa kukataa kupangwa, au kama gari unaona limejaa kwanini ung'ang'anie kupanda.
     
  7. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unaongea tu kwa sababu hujui shida ya usafiri mikoani. Utapanda gari mwanzoni level seat, lakini kila baada ya hatua watasimama na kujaza abiria wapendavyo huku traffic wakipewa kitu kidogo na kuruhusu gari liendelee na safari wakafie mbele.

    <br />
    <br />
     
  8. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Utamu wa ngoma ingia ucheze. Hawa wanaoshangaa hawajui taabu ya usafiri. Lakini, mbona hata Dar watu wanajazwa kama dagaa kwaenye daladala hasa wakati wa peak. Palipo na shida, kuna mengi.
     
  9. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,641
    Likes Received: 1,284
    Trophy Points: 280
    Asanteni kwa michango yenu wote
     
  10. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    Bora ushtaki huko manake huu mtandao wa rushwa unawanufaisha mpaka viongozi wa hao Matrafiki polisi
     
  11. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    mie nilijua ukiandika kiingereza chako ndo huwa unacomments pumba,kumba hata ukiandika kiswahili ni pumba pia!!!! uwe unaishia kusoma tu si lazima utoe maoni. aaaaaaaaaargh!!!!!!!!!!
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    ukiweza wapige picha then wawekwe hadharani ili tuwazomee.
     
  13. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi ni sisi wenyewe tunalazimisha kupanda kwenye Magari ambayo yameshajaa. Dereva na Konda wake ni wafanya biashara, wao wanachojali ni Mshiko tu, na Askari wetu ndio kama tunavyowajuwa tena!!!!!!!
     
  14. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Watamjerymuro shauri yako mi simo.
     
  15. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    We kaka mbona unawaangusha watu wa Musoma wewe? Unadhani elimu ndio kila kitu mdogo wangu? Kwanza ili uite mtu msomi unaanzia wapi? La saba? Form 4? Form 6? Diploma? Degree moja? masters? PHD? Degree mbili zote bachelor? Master moja jumlisha Diploma au una kigezo gani unatumia?

    kwani kuna mtu kakulazimisha uchangie au hata usome tu? Si usome vile vyako ulivyozoea vya vya jokes, chat, MMU na mambo ya wakubwa?
     
  16. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    Tupo member ambao tumeishia darasa la tano lakini tuna comments zenye tija kuliko wewe msomi unaechangia pumba kila upitapo. Doesnt matter how educated you are, what you do whth your education counts the most.
     
Loading...