Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari magereza amuua mwananchi kwa kumpiga risasi katika kijiji cha bonchugu-mara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by drgeorge, Nov 11, 2010.

  1. d

    drgeorge Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Askari magereza amuua mwananchi kwa kumpiga risasi baada ya ng'ombe kuingia katika eneo la magereza. Kamanda wa polisi mkoa wa mara bw. Robert boaz amethibitisha tukio hilo.

    Mtuhumiwa huyo alikamatwa lakini mwanasheria wa serikali mkoa wa mara akaamuru aachiwe huru, akaachiwa.

    Sielewi, hivi ina maana mwanasheria wa serikali ndiye anayewafundisha polisi cha kufanya?
    Na kama hao polisi walihitimu vizuri? Kwa nini wametii?

    Wakazi wa mara hebu tupeni undani zaidi jamani. Tusitangaze amani kwa maneno tu majukwaani.......
     
Loading...