Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Askari jwtz vs raia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by andry surlbaran, Jun 20, 2011.

  1. a

    andry surlbaran Senior Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jumamosi nilitoka kwenye harusi nikapitia bar mpoja maarufu tu kawe yaitwa hipro pub wakati naingia nikapita kaunta ili kwenda msalani, nikakutana na askari mmoja tuna fahamiana wakati tunasalimiana na habari za hapa na pale (within 3 minutes) toka niingie eneo lile, ghafla nilikatwa mtama nakuangukia ma crate yaliokua pembeni na kuchanika sehemu kadha za usoni na damu ikanitapakaa mwili mzima, yule kijana namfaham ni askari , kumbe wakati nafika pale ati walikua wana quarrel a baadhi ya raia, nikainuliwa na wenzangu wakanipeleka police na kuchukua pf3, wakati nipo police wale police wa kituo cha kawe wakanilazimisha niwape chochote( wakati huo na bleed vibaya sana) nikagoma akaizuia ile pf3 mbaka nimpe kitu nikaingiza mfukoni nikatoa sh.450/= akaipokea na kunitukana, sikujali sana nikachukua bajaj kuelekea mwananyamala hospt nikapokelewa vizuri na kutibiwa nika shonwa nyuzi 4 na kuruhusiwa,.
    Katika purukushani hizo nimepoteza miwani, simu, elf.47


    swali

    nina key evidence zoote nanimepanga kumshitaki na kijana niliekua namsalimia amenitajia jina na namba ya kikosi anachofanyia yule askari alienijeruhi. Sasa!! Je nimshitaki kwenye mahakama za ki raia au niende makao makuu ya jeshi kumshtaki( maana nimeskia wana mahakama zao)
    naomba msaada!
     
  2. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    andry,

    Pole sana kwa udhalilishaji na uonevu uliofanyiwa na askari huyo,ushauri kwako ni huu:Peleka mashtaka yako kwenye Mahakama za Kiraia kwani uzoefu unaonyesha ya kuwa, mara zote inapotikea conflict kati ya askari na raia wakuu wa vikosi husika huwakingia kifua askari wao na raia kuonekana ndo wenye makosa.

    Tunza hizo key evidence ulizonazo na mshitaki askari huyo ili kukomesha uhuni aloufanya.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Pole ndugu kwa masahibu ya hawa askari na sheria mkononi yao,wanajiona wao ndio wao.Kuna jamaa yangu alinipigia simu akanieleza pia kuwa alipigwa na askari wa JWTZ eneo la shule ya sekondari Y.Makamba wakati akipita kwenye barabara hiyo inayokaza tokea External mpaka mita yaTabata,anasema walimshambulia kwa sababu alipita kwa kasi ktk eneo la shule, mi nashindwa kabisa kuwaelewa hawa jamaa,na wakuu wao wanawalinda ukienda kulalamika.
     
  4. a

    andry surlbaran Senior Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na tatizo la mahakama zetu hizi basi hukumu itakuja 2017 yani nashindwa kuelewa!! hata muda huu naandika naumia kweli sehemu za kichwani
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kwa utaratibu ukipigwa na askari wa TPDF unapaswa kulipoti kwa RSM wa kikosi chake yeye humtaarifu OC wa kombania yake ili kama kuna vielelzo vya kutosha apelekwe court martial, ukienda kutoa taarifa kwenye mahakama za kiraia kukamatwa kwao na kufunguliwa mashitaka ni mpaka mkuu wake wa kikosi aridhie.
     
  6. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    u****nge mtupu
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ole wake Askari aniguse eti kisa sheria inamlinda..
    Haki ya mama naapa nitamuua, kama siyo kwa mikono basi nitatafuta hata Bastola nimlipulie mbali...

    Kha, pole Bandugu..
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    my words too
     
  9. moblaze

    moblaze JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    pole mkuu...Tanzania tuna amani ya mdomoni
     
  10. k

    kalanga Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapo nakusuport 100%
     
  11. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Pole sana ndugu yangu, nakushauri uende kikosini kwake ukatoe taarifa na nia yako ya kutaka kwenda mahakama ya kiraia
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Pole sana mkuu...ndio matatizo ya jeshi kuajiri wavuta bangi
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yani ningekuwa na ubabe kama wao ingekuwa safi sana, maana hawa watu wanaweza kudhalilisha kama mtoto mdogo.
     
  14. a

    andry surlbaran Senior Member

    #14
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    asante, nashkuru sana maaana rsm ni uncle wangu hapa umenikumbusha, asante sanaaaa
     
  15. a

    andry surlbaran Senior Member

    #15
    Jun 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeona eeh
     
Loading...