Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AS PER 28th RESULTS, CDM INSPIRES AND DESERVES TO WIN 2015, NOT DREAMS

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by gennessh, Oct 28, 2012.

  1. g

    gennessh Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3]Kuna mfuasi wa CCM alikuja na thread yake juzi eti: Chadema wacheni DAYDREAMS, 2015 no way to win Presidential Election. Unajua CCM ni wataalamu na mabingwa waliobobea katika kujifariji. Haya sasa, Pamoja na Lowasa wao, Nape sijui na nani, mmeona matokeo ya uchaguzi 28th? Huu ni mwanzo tu. Hiyo mimba mtaizaa October 2015 ikiwa na mapembe[/h]
     
  2. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    umeonaeeeee
    wataisoma namba hao ccm
     
  3. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wataisoma hawa magamba kiukweli manake tumewachoka sana hawa mafsadi
     
  4. Mwanahakij

    Mwanahakij Senior Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waache wafu wazike wafu wao! asiesikila la mkuu huvunjika guu! magamba watajiju!
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aluta continua
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kifo chao kipo kwenye marekebisho ya daftari la kupiga kura, hata wakukuruke ni kisu shaaaaaa bila huruma.
     
  7. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Daftari la wapiga kura ni changamoto kubwa sana kwa cdm kwa sasa! Wengi wa wafuasi wake either hawakujiandikisha, hawakuwa wametimiza umri au wamepoteza. Inapofika siku ya kupiga kura, utaona ni wale wale wazee na akina mama. Vijana mh!
     
Loading...